Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดนะครับ

คือว่า พวกคอมประกอบตามร้าน เขาคิดค่าประกอบมั้ยครับ แล้วผ่อนได้มั้ยครับ หรือว่าคนที่ซื้อประกอบต้องจ่ายสดอ่ะครับ ไม่เคยซื้อประกอบอ่ะครับ

ที่ห้องใช้ Pentium III 1 GHz อยู่เลยครับ มานก้อพอใช้แหละ แต่มานไม่ทันใจ ซื้อมา3พันปลายๆ -*- ตอนซื้อก้อ อื้อ ไม่ค่อยได้ทำไร แค่นี้ก้อพอ ใช้ๆไป เซ็ง บ่นหน่อยเก็บกดอ่ะ เหอๆ

Comment

ซื้อครบชุดไม่คิดครับ ฝ่อนได้น่าจะผ่านบัตรเครดิต โดนชาร์2%มั้ง

Comment

ร้านประจำผม แพงกว่าทั่วไปนิด แค่2ชิ้น ยังประกอบให้ผมเลย

Comment

Working...
        X