Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gts ของผมลากไปได้แค่ 740 เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gts ของผมลากไปได้แค่ 740 เอง

8600gts ของผมลากไปได้แค่ 740 เองเพิ่มจากเดิมแค่ 20 ทำอยางไรดีหว่า

ความสามารถในการ OC ของอุปกรณ์แต่ละตัวไม่เท่ากันครับ ถ้าได้แค่นี้ ก็ต้องปลงอย่างเดียวครับ

Comment

ยี่ห้ออันหยั่งงะ ไหงไปได้อีกกระจึ๋งเดียวเอง....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ยี่ห้ออันหยั่งงะ ไหงไปได้อีกกระจึ๋งเดียวเอง....
        Galaxy ครับ คือถ้าลากไป750-770 มันลากได้แต่ทดสอบแล้วคาง แต่ภาพก็ไม่แตกนะงงมาก ที่ตัวเดิมลากจนภาพแตกมันดันไม่ค้าง

Comment

งั้นหาไดร์เวอร์ตัวอื่นมาลองเลยท่าน....

Comment

แล้วแต่ดวงครับ ลากไกลไม่ไกล นะ
            ลากมากระวัง หน้าจอดับแล้วแก้ไม่ได้ นาาาาา
            ถ้ามันค้าง หรือภาพแตกคือมันไม่ใหวแล้วก็ลดลงมาให้พอไปได้ อะ

Comment

Working...
            X