Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 ใช่เปล่าครับ ที่ว่ามีปัญหากับ Asrock P4i65G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 ใช่เปล่าครับ ที่ว่ามีปัญหากับ Asrock P4i65G

ถ้าใช่ผมก็เจอต่อเข้าแล้วละครับ บอร์ด Asrock P4i65G AGP8X ผมลงไดร์เวอร์เสร็จมันมีปัญหาความไม่สมบูรณ์ของโดรเวอร์ครับ..
    Last edited by hornetpc719; 10 Jul 2007, 22:04:18.

มันรุ่น Asrock P4i65GV ไม่ช่ายเหรอคับ ที่ว่าต้องตรวจสอบ VGA กับทางเวปไซด์ ตัวของคุณมัน AGP 8X ไม่ช่าย AGI 8X ซะหน่อย (ไม่แน่ใจนะคับ อาจผิดพลาด)

Comment

ลงไดว์เวอร์AGPยังครับ เพราะถ้ามีปัญหากันจริงอาการไม่ใช่แค่นี้แน่ครับ

Comment

ผมยืนยันได้ครับ ไม่มีปัญหาชัว เพราะเครื่องเก่าผมใช้อยู่

Comment

ช่ายแล้วครับ ผมลืมกระทู้ไปเลย รอคำตอบอยู่นาน ใช่แล้วครับต้อง AGI ลงแล้วมันก็พอๆไปได้ พอลงAGP ไดรเวอร์ก็ไม่ใช่ปัญหาแล้วครับ.. ต้องเข้ามาเคลียร์เดี๋ยวท่านอื่นมาดูจะเขัาใจกันไปผิดๆ... THK.นะครับทุกท่าน...

Comment

Working...
          X