Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องจอ LCD ตัวใหม่ของ sumsung

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องจอ LCD ตัวใหม่ของ sumsung

ไม่ทราบว่าเร็วๆนี้ sumsung จะมีจอ vertion ใหม่ออกมามั๊ยครับ เห็นหลายท่านบอกประมาณปลายเดือน แต่ไม่ทราบรายละเอียด เอาที่เป็น s panal(ไม่ทรายถูกหรือเปล่า ที่หมายถึงจอที่sumsong ผลิตเองน่ะครับ) พอดีจะซื้อจอใหม่ แต่เห็นว่าตอนนี้มีแต่ c ถ้าเร็วๆนี้จะออกตัวใหม่จะได้รอ

ได้ข่าวมาว่าจะออกตัวใหม่ปลายปีนี้ครับ ถ้าอยากได้ของเกาหลีแท้ออกเมื่อไหร่ก็ซื้อเลย ราคาแพงหน่อย แต่ได้ของเกาหลีแท้ๆ ครับ
    แต่ตัว 226bw ไม่มีข้อมูลแล้วครับ

Comment

Working...
    X