Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 7900GS

Spark 7900GS เปิดท่อ ไม่ได้ครับ

แล้วไงครับ 7900 มันเปิดไม่ได้ทุกตัวอยู่แล้วครับ

Comment

!?! ไม่มี PCI-E รุ่นไหนเปิดท่อได้ครับ

Comment

สงสัยแรงไม่พอ เลยหาวิธีโมน่าดูเลยท่าน เหอะๆๆๆ

Comment

อ้าว...จริงหรือนี่ ขอบคุณครับ ได้ฟามรู้ใหม่อีกแล้ว..เอ้ แล้วทามไมมันเปิดไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
            สงสัยแรงไม่พอ เลยหาวิธีโมน่าดูเลยท่าน เหอะๆๆๆ
            ป่าวครับท่าน...พอดีอ่านการใช้โปรแกรม Rivatuner ก็เลยลองทำดู ...คือว่า ผมเล่นเกม The Lord of the ring (เดอะ มิดเดิล เอิร์ด 2)เล่นแล้วมันกระตุก ถึงขั้นค้างเลยครับ สเป็ค P c2d E6300 /Ram 1G 512*2 / VGA 7900GS ตั้งค่า สูงสุด ...แต่เกมอื่นไม่กระตุกและไม่ค้างลื่นดีครับ เช่น C&C3 กับ BF2142 ปรับสูงสุดเหมือนกันครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
              อ้าว...จริงหรือนี่ ขอบคุณครับ ได้ฟามรู้ใหม่อีกแล้ว..เอ้ แล้วทามไมมันเปิดไม่ได้ครับ
              เค้าคงใช้วิธีการปิดท่อใหม่ครับ ทำให้ใช้ Riva เปิดแบบเดิมไม่ได้แล้วครับ

Comment

Working...
              X