Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT Hispeed นี่เสียค่าบริการรายเดือนเท่าไหร่เหรอครับ ขอรายละเอียดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT Hispeed นี่เสียค่าบริการรายเดือนเท่าไหร่เหรอครับ ขอรายละเอียดหน่อย

TOT Hispeed นี่เสียค่าบริการรายเดือนเท่าไหร่เหรอครับ ขอรายละเอียดหน่อย

ขอบคุณครับ

256/128
    500.-

512/256

700.-

1024/512
    1000.-

ทั้งหมดยังไม่รวมภาษี 7% แพ็กเกจสำหรับใช้ในบ้าน

Comment

แรงไหมครับ

ความเร็วแรงดีไหมครับ

แล้วถ้าไม่มีโทรศัทพ์ขอใหม่ต้องเสียเงินค่าติดตั้งไหมครับ

แต่อยากรู้ว่า

สปีด 1024 วิ่งได้เม่าไรครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน ครับ 500 = 256K ใช่ไหม ครับ
        มีลิงค์ไหม ครับ

Comment

ใข้ 512 อยู่โหลดด้วยโปรแกรม IDM ก้อวิ่งที่ 50-60kb/s นะ

Comment

ขอบคุณครับ 500 ใช่ไหม เดี่ยวไป ถามดู thx ครับ

Comment

จะติดทีโอทีเหรอ...อ่านนี่ดูก่อน..http://www.tot.co.th/tot/board/bb2_v...forum.php?f=10 ผมเองใช้มาครบปีแระ เดี๋ยวจะบอกเลิกล่ะครับ..ไปใช้เจ้าอื่นดีกว่า ถูกกว่า แถมได้ความเร็วมากกว่าด้วย...
              TOT 512 = 700 บาท
              TURE 1 M = 590 บาท
              ....จบ...

Comment

Originally posted by armyman View Post
                จะติดทีโอทีเหรอ...อ่านนี่ดูก่อน..http://www.tot.co.th/tot/board/bb2_v...forum.php?f=10 ผมเองใช้มาครบปีแระ เดี๋ยวจะบอกเลิกล่ะครับ..ไปใช้เจ้าอื่นดีกว่า ถูกกว่า แถมได้ความเร็วมากกว่าด้วย...
                TOT 512 = 700 บาท
                TURE 1 M = 590 บาท
                ....จบ...
                อิจฉา คน กทม. มีtrue ให้ใช้ (1M ..599 ที่เป็นโปรโมชัน)

อยู่ตจว. ก็ต้องใช้TOT ไม่ก็TT&T (น่าจะลดราคามั้ง จะได้ใช้ 1M มั้งอะ)

Comment

อยู่ต่างจังหวัดตัวเลือกน้อยครับ

TOT เป็นตัวเลือกสุดท้ายหากไม่มีเจ้าอื่น

Comment

ต่างจังหวัดเหมือนกันคับ...แถมอยู่ต่างอำเภอ(บ้านนอก)อีก
                    จำใจใช้ TOT คับ....

Comment

ผมก็กำลังจะย้ายไปบ้านใหม่ ดันไม่มีสายของทรูให้ใช้ จำเป็นต้องใช้ TOT เท่านั้น โทรไปสอบถามทางทรู ทรูบอกว่า TOT ไปแล้ว ทรูไปทับเส้นไม่ได้ เฮ่อๆ เซ็งโคตรเลย เมื่อไรประเทศเราจะเสรีจริงๆ ซะทีวะ

Comment

Working...
                      X