Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนขาย X2 5600+ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนขาย X2 5600+ บ้างครับ

คือตอนนี้กำลังเล็งๆจะซื้อคอมใหม่อยู่ครับ barton ของผมเริ่มจนใจกับเกมใหม่ๆเต็มทนไม่ว่าจะเป็นDirt, rainbowsix vegas, lost planet ตอนนี้ล่าสุด bioshock ที่กำลังจะมาก็เรียกสเป็คซะสูงจนน่าใจหายผมจึงอยากจะซื้อคอมใหม่แล้วครับเลยอยากถามว่าพันทิพย์มี X2 5600+ ที่ร้านไหนบ้างครับราคาเท่าไรครับถ้าไม่เกิน 8000 นี่น่าสนไม่อยากไปเล่น intel เลยเพราะเลือดมันเป็นสีเขียวไปแล้วครับ เหอะๆ

PC Outlet เลยครับ ผมเห็นมีเพียบเลย X2 6000+ ยังมีเลย

Comment

Originally posted by chok View Post
      PC Outlet เลยครับ ผมเห็นมีเพียบเลย X2 6000+ ยังมีเลย
      ชั้นไหนครับ พอทราบราคาไหมครับอยากแรงแต่ไม่อยากใช้ Intel

Comment

ร้าน PC Outlet ต่อราคาง่าย ร้านอยู่ชั้น 3 ครับ (นับตามนี้นะครับ 1-M-2-3) อยู่ใกล้ศูนย์ ANT ที่ขาย PSU Enermax อ่ะครับ

รู้สึกว่า x2 6000+ จะเหลือ 9,5xx บาทแล้วครับ x2 5600+ ก็คง 8,xxx บาทล่ะครับ แต่น่าจะลงอีกนะครับ(ถ้ารอได้) เพราะมี E6750 ของค่ายคู่แข่งมาหั่นราคา

Comment

Originally posted by _d View Post
          ร้าน PC Outlet ต่อราคาง่าย ร้านอยู่ชั้น 3 ครับ (นับตามนี้นะครับ 1-M-2-3) อยู่ใกล้ศูนย์ ANT ที่ขาย PSU Enermax อ่ะครับ

รู้สึกว่า x2 6000+ จะเหลือ 9,5xx บาทแล้วครับ x2 5600+ ก็คง 8,xxx บาทล่ะครับ แต่น่าจะลงอีกนะครับ(ถ้ารอได้) เพราะมี E6750 ของค่ายคู่แข่งมาหั่นราคา
          นี่ราคา E6750 มันราคาจะลงขนาดนี้เลยเหรอครับ โอ้โห ไม่ยังไงก็ไม่เล่น intel อิอิ

Comment

E6750 เห็นราคาในเวป ionon ตัวละ เจ็ดพันกว่าบาทนะครับ (ถูกกว่าอีก)

Comment

amd นี่ต้องเอาของถูกๆ มาลากให้เปนเทพคับ ถึงจะสะใจ

Comment

โทรไปสั่ง คอม7 อะครับ เบอร์ 026565505-6ครับ ผมซื้อมา7840บาทเอง 5600+นะครับ ซื้อวันที่ 11นี่เอง

Comment

Working...
                X