Announcement

Collapse
No announcement yet.

- ผมได้ S41 เครื่องเคลม? -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by poon4209 View Post
    รู้เรื่องแล้วครับ
    ขอให้ผ่านระยะเวลานี้ไปช่วงหนึ่งนะครับ แล้วจะเล่าให้ฟัง

เอ๊ะๆ คุณ xp เปงอารายกัน

ตั้งหน้าตั้งตารอ แล้วต้องมาเล่านะครับ ห้ามติดค้าง อิอิ
    ไม่ได้เป็นอะไรกันครับ เป็นพี่น้องร่วมโลก ฮ่าๆๆๆ จริงไหมครับ คุณ Pioneer_Xp
    ขอบคุณสำหรับ crack นะครับ เดี๋ยวขอโหลดไปลองก่อน จะได้ลอง การ์ดจอ Inw ซะที ซื้อมาเล่นแต่ Dota ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

อ้อ เรื่องเศร้าของผม เมื่อวาน ตอนเปิดคอม ดั๊น เอาไปตัว หัวปลั๊ก สาย ชาร์ท ไปโดนบนเครื่อง เป็นรอยแมวนิดนึงเลยอะ เพื่อนๆ ระวังเป็นแบบผมนะครับ เศร้าไป ห้านาที ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ขอยืนไว้อาลัยห้านาทีด้วยครับ อิอิ

Comment

อย่าไปนับถือมันเป็นพี่ครับ 55555555

Comment

ขอบคุณ คุณ poon4209 นะครับ เล่น dawn of magic ได้ แล้ว กำลังหาเวบมีบทสรุปเดินหาเองคนมึนตาตั้ง แผนที่หลังออกจากโรงเรียนที่ใหญ่โคตรๆ เล่นไปแป็บเดียว ตีหนึ่งครึ่งแล้ว ไว ชมัด คุณpoon เล่นไปถึงไหนแล้วครับ

Comment

กระทู้เนื้อคู่มาเจอกัน O.O
            "เพื่อนผมอยากคุยกับพี่" , "พี่ก็อยากจะคุยกับน้องเหมือนกัน"
            หูววว แอบแซวเล่นครับ ; )

Comment

ฮ่ะๆ ผมยังเ่ล่นไม่ถึงไหนเลยคับ แค่ไปอีกเมืองเพื่อทำเควสต่อเท่านั้นเอง
              ไว้หาเครื่องใหม่ก่อน แล้วจะลงเล่นต่อครับ

แหม่ คุณ celese ในโลกของ OCZ อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ
              เหมือนโลกกลมกว่าที่คิด

Comment

นี่คือข้อมูลจากผู้ที่ซื้อร้านเดียวกับผมครับ
                http://www.pantip.com/tech/hardware/...HM2400915.html

โปรดระวังด้วยครับ!!!
                เมื่อก่อนผมก็เดินผ่านบ่อยๆ ไม่นึกว่าจะเป็นอย่างงี้
                (เปลี่ยนชื่อกระทู้ดีกว่ามั้ยเนี่ย เป็นกระทู้เตือนภัย)

ไม่แน่ใจว่าเครื่อง S41 ที่ผมคืนไป
                ร้านจะเอาไป format แล้ววางขายต่อรึป่าวนะคับ
                Last edited by poon4209; 14 Jul 2007, 01:30:32.

Comment

นี่คือข้อมูลของเจ้าของเครื่องคนแรกครับ
                  เครื่องมีปัญหาที่พัดลม โดยเมื่อตะแคงมีเสียงดังมาก

http://www.dek-d.com/board/view.php?id=903211

Comment

ตกลงแล้วเป็นสมาชิกด้วยกันทั้งนั้น ไงๆก็คุยกันดีๆนะคับ

Comment

น่าสงสารจริงๆเลยหงะ ผมก็ซื้อ ร้าน Speed นะ ดีนะที่เครื่องผมไม่เป็นอะไร จะได้ไม่เสียความรู้สึก ผมเข้าใจเลย เครื่อง ครึ่งแสน ทำกันแบบนี้ มันยอมได้ที่ไหนล่ะ จริงไหมอะ แล้ว poon ซื้อร้าน Speed เหมือนกับผมเหรอครับ

Comment

ผมซื้อที่ร้าน speed ร้านที่ติดบันไดเลื่อน(หัวมุมซ้ายสุด)ครับ
                        ไม่รู้ร้านเดียวกะคุณ ballxp ป่าว

รุ่นนี้ดี คนใช้กันเยอะ ก็มีโอกาสได้เครื่องมีปัญหากันได้

Comment

Originally posted by X_zeed View Post
                          ตกลงแล้วเป็นสมาชิกด้วยกันทั้งนั้น ไงๆก็คุยกันดีๆนะคับ
                          อ๋อ ไม่มีอะไรคับท่าน
                          เป็นพี่-น้องคณะเดียวกัน มหาลัยเดียวกน โรงเรียนเดียวกัน(ต่างสาขา)
                          (บังเอิญจริงๆครับ)

เหมือนบอร์ดหาคู่จริงๆ
                          Last edited by poon4209; 14 Jul 2007, 23:55:59.

Comment

Working...
                          X