Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธี OC 478 E61ML บอร์ด SiS661FX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธี OC 478 E61ML บอร์ด SiS661FX

ช่วยบอกวิธี OC หน่อยน่ะค่ะ ว่าได้รึป่าว
    P4 3.0G, Ram 1G, 478 socket
    Board SiS661FX ,Model E61ML
    แล้วจะ OC ได้สักเท่าไหรอ่ะคับ รบกวนหน่อยน่ะคับ

บอร์ดผมก็ใช้ชิปเซต SiS 661FX แต่ผมไม่กล้าลากหรอกคับ
    3.0E ร้อนตับแตก ขนาด Idle ยังโคดร้อนเลย
    ยังอยากมีบ้านไว้อยู่อยู่นะ -*-

Comment

Originally posted by dewiez View Post
      บอร์ดผมก็ใช้ชิปเซต SiS 661FX แต่ผมไม่กล้าลากหรอกคับ
      3.0E ร้อนตับแตก ขนาด Idle ยังโคดร้อนเลย
      ยังอยากมีบ้านไว้อยู่อยู่นะ -*-
      -ของคุณความร้อนขึนกี่องศาหรอ ของผมเล่นปกติก้อ60องศา ร้อนผิดปกติรึเปล่าครับแบบนี้

Comment

ผมปกติ 50 คับ
        Full เกือบๆ 70

ลองถอดซิ้งมาทำความสะอาดดูคับ ฝุ่นมันติดตามซอกใบพัด
        และก็ซิลิโคลนด้วยเน้อ อย่าลืม

Comment

3.0E มัน hot ครับ หาซิ้งทองแดงมาไส่ดับร้อนลดเย๊อะ

Comment

Andy เวิร์คมะคับ

Comment

Working...
            X