Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทสมาให้ดูครับ lostplanet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทสมาให้ดูครับ lostplanet

ตามรูปเลยงับ
    เอฟเฟคสุด ยกเว้นเปิด AA และก็ AF แต่ตอนเทสไม่รู้มันเปิดให้หรือเปล่าครับ ตามรูปเลยครับ
    สเปคเครื่องก็
    AMD3000+ @2.7 939
    A8R-MVP
    RAM 512*2
    X1950PRO 256M (เดิมๆ)

คะแนนออกมาอย่างที่เห็นครับ ไม่รอดดดดด

ตัน CPU กระมั่ง ลองลดรายละเอียดดูแล้วกัน

Comment

1024*768 Detail Medium/Low พอคับเกมนี้ หุหุ ไม่งั้นอ้วกแตก

Comment

ไม่ควรน้อยกว่า 25 (FPS)

Comment

อีกภาพน่ะครับ ฉากนี้แม่งมุมเยอะจิงๆ คับ medium เป็นพอครับ แต่ที่เทสมันรู้สึกจะปรับค่าไรไม่ได้เลยคับ เหมือนมันเลือก AF16X ให้ผมด้วยจิ

Comment

หุหุ ลองDemo แล้วคับ ไม่รอดเหมือนกัน ได้ไม่เกิน35 -*- 1024*768 medium

AMD3000+
            Ram 1.2Gb
            GF7600Gs พี่ปาร์ค ^ ^"

Comment

เกมสมัยนี้ ยิ่งตาม ยิ่งเหนื่อย ยิ่งไล่ ยิ่งจน

Comment

ผมเปิดเต็มหมด AA lv1
                Min FPS อยู่ที่ 35-50

Comment

ไม่รุ้เกมส์นี้ .. ออกมาตัวเต็มๆ จะเป็นอย่าไร ..

ผมเคยเล่น เกมส์นี้ บน XBOX360 จะมีอยู่ฉากนึง ที่กระตุก อย่างเห็นได้ชัด (แบบไม่น่าเชื่อว่าเกมส์ console จะปล่อยฉากที่เล่นแล้วกระตุกออกมา) ไม่รู้ว่า พอมาเป็น PC จะเป็นอย่างไร

Comment

วินนิ่งบางที ยังกะตุกเลยเรื่องธรรมดา ถ้าศัตรูเยอะ เกมมันจะทำให้ช้าลง

Comment

Originally posted by b98se View Post
                      เกมสมัยนี้ ยิ่งตาม ยิ่งเหนื่อย ยิ่งไล่ ยิ่งจน
                      เห็นด้วยกะท่านเปนอย่างยิ่ง

Comment

CPU ดึงการ์ดจอครับ ผมได้ประมาณ 28 FPS เดิมๆ ทุกประการ ทั้งในทั้งนอกถ้ำ

Comment

Working...
                        X