Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเสียง 5.1 ของ M2N-E หน่อยครับหมดปัญญา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเสียง 5.1 ของ M2N-E หน่อยครับหมดปัญญา

ถามเรื่องเสียง 5.1 ของ M2N-E หน่อยครับหมดปัญญาจริง
    คือ ตอนทดสอบอะครับ บางทีมันก็ดังครบบางทีก็ดังไม่ครบอะ บางทีก็ดังสลับกันมั่วไปหมด แต่ส่วนใหญ่จะเป็น ตัวกลางกับ ซับ ที่ไม่ดัง รีเครื่องใหมก็ดังครบ ปิดไปซักพักเปิดใหม่ไม่ครบอีกซะงั้นครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร ใครพอจะรู้ช่วยที ดูหนังไม่มันเลยครับ

รอผู้รู้อยู่ครับ

Comment

เงียบสนิท

Comment

ช่วยดัน อะ
        อยากเล่น 5.1 เหมือนกัน
        เก็บตังซื้อซาวอยู่ อิอิ

Comment

ลองเช็ดสายที่ต่อเข้ารู กับสายที่เข้าลำโพงถูกต้องหรือเปล่า เช้ดที่โปรแกรมใหม่ หรือลบไดเวอร์ไปดาวโหลดv-ionใหม่ ติดตั้งใหม่ดู

Comment

Originally posted by sc View Post
            ลองเช็ดสายที่ต่อเข้ารู กับสายที่เข้าลำโพงถูกต้องหรือเปล่า เช้ดที่โปรแกรมใหม่ หรือลบไดเวอร์ไปดาวโหลดv-ionใหม่ ติดตั้งใหม่ดู

สายต่อยถูกหมดครับเช็คหลายรอบแล้ว ทุกครั้งที่ปิดเครื่องนานๆมาเปิดใหม่จะเป็นต้องรีเครื่องใหม่1รอบจะหาย เป็นอย่างนี้ทุกครั้งที่เปิดฮะ

ยังไงก็ขอบคุณครับผม

Comment

ซาวออนบอร์ดเสียหรือเปล่า
              Last edited by THM; 15 Jul 2007, 21:44:04.

Comment

บอร์ทรุ่นนี้ก็เป็นแบบนี้แหละครับ ผมขายทิ้งไปเล้ว ไม่ค่อยดี ลองอ่านกระทุ้ หลายท่านเจอปัญหา เพียบ

Comment

ใช้ ไม่ค่อยดีเท่าไรนะครับ

Comment

อ้่าวเวงกรรม M2N-E ตัวฮิต+สวย โดนรัีงเกรียจ ซะแล้วหรอเนี่ยะ >,<'a

Comment

เป็นเพราะ Jack Sensing แหง
                      ลองไปโหลดไดร์เวอร์มาใหม่ น่าจะเป็น ForceWare

Comment

กำ กำลังจะไปซื้อดันมีคน พูดซะงั้น

Comment

กำ ด้วยคนครับ ใช้มา 3-4 เดือนแล้ว อยากจะเปลี่ยนบอร์ด แต่ลังเลอยู่ สงสัยจะได้เปลี่ยนใหม่แล้วจริงๆ 555

Comment

ผมมะรู้ครับเพราะไม่ได้้ใช้ on board ซะด้วย ส่วนใครไม่ชอบรุ่นนี้ก็ไม่เปงไรครับแต่ผมชอบมั่กๆ

Comment

ผมซื้อรุ่นนี้เหมือนกันครับ ลองใช้ดูก่อนครับผม และอีกอย่างผมไม่ได้ใช้ Sound on board ครับผม ก็เลยน่าจะไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                              X