Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้3600+จะดีมั้ยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้3600+จะดีมั้ยอ่ะ

คือว่าผมเพิ่งซื้อมาใหม่อ่ะคับ แรม1Gมันจะเล่นเกมได้ดีมั้ยอ่ะคับถ้าผมเปลี่ยนการ์ดจอไปเป็น
    GF7600Gsเนี่ยจะพอเล่นเกมแบบDoom3พวกนี้ได้ดีมั้ยคับ

คือว่าผมอยากรู้ว่าซีพีญุมันจะแรงมั้ยเครื่องมันจะพริ้วมั้ย อะไรแบบนี้อ่ะ

Comment

ถ้าถามเฉพาะ doom3 สเปกที่กล่าวมาพริ้วครับ

Comment

เล่นได้ดีพอควรเลยครับ

Comment

แล้วเกมอื่นๆที่ออฟไลน์อ่ะคับแบบเกมหนักๆหรือมีเกมไหนที่เล่นไม่ได้บ้างคับ

Comment

ก็ได้ เกือบหมดครับ ผมก็ใช้อยู่7600GS แต่เป็น DDR3 เที่ยบเท่า GT เล่น stalker ปรับ 1024 maximam ลื่นไหลครับ

Comment

เข้ามา AMD Zone แล้ว ดีหมดครับ หุหุ ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by craveboy View Post
                คือว่าผมเพิ่งซื้อมาใหม่อ่ะคับ แรม1Gมันจะเล่นเกมได้ดีมั้ยอ่ะคับถ้าผมเปลี่ยนการ์ดจอไปเป็น
                GF7600Gsเนี่ยจะพอเล่นเกมแบบDoom3พวกนี้ได้ดีมั้ยคับ
                พริ้วครับ ผมก็ใช้สเป็คนี้ แต่ผมใช้ X1650Pro คับ

Comment

C&C3 ปรับ high ก็ลื่นนะคับ 76Gs อิอิ

Comment

x2 มันก็แรงอยู่แล้วคับ o\c สักนิด ก็เพิ่มความแรงอีกหน่อย

Comment

แต่ถ้า Lost Planet อันนี้วัดดวงนะคับ ^ ^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                        ก็ได้ เกือบหมดครับ ผมก็ใช้อยู่7600GS แต่เป็น DDR3 เที่ยบเท่า GT เล่น stalker ปรับ 1024 maximam ลื่นไหลครับ
                        ผมปรับเหมือนคุณ 7600gs ddr3 เหมือนกันเล่นเกมเดียวกัน เเต่กระตุกสุดๆ นอกนั้นเหมือนกันหมด

Comment

ไม่มีเหตุผลที่จะบอกว่าไม่ดีครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณมากละกันนะคับที่มาให้คำแนะนำ ทราบซึ้งในน้ำใจ

Comment

Working...
                            X