Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร e4300+dark+2gbPKครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร e4300+dark+2gbPKครับ

ตอนนี้ปรับได้เเค่ทดเเรมเป็น533(cpu300ตัวคุณ9ครับ)(2.7กิ้กกะเฮิรซ)(ddr2@799Mhz)
    ที่ผ่านอีกครั้งจะทดเเรมเป็น667(cpu300ตัวคุณ8ครับ)ได้เเรมที่บัส1000
    ปรับนอกจากนี้จะมีโพสขึ้นเเต่ไปค้างที่หน้าจอก่อนเข้าวินโด้วครับ หรือโพสไม่ผ่านเลยก็มีครับ
    ใครมีเทคนิคปรับe4300+darkบ้างรบกวนเเบ่งปันด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ชุดเดียวกันเลยนะ ฝาแฟดเห็นๆ ของผมก็ตันที่ 300*9 เหมือนกัน ไม่กล้าอัดไฟ chipset ครับ กลับแต๊ป 555 ตอนนี้เลยเล่นที่ 2.43 GHZ เอง แค่นี้ก็เร็วเกินตัวมันไปเยอะแล้วครับ
    จะรอดูสูตรอีกด้วยคน

Comment

มาจดสูตร ด้วยครับ อยากไปลองใช้ dark มั่ง

Comment

มาดันครับ

ลองปรับตามเว็บนี้เเล้ว www.thetechrepository.com/showthread.php?p=566 ไม่ไปครับ

Comment

ค่อยๆ ลากทีละ 5-10 แล้วค่อยรันโปรแกรมพวก osthos superPI Aquamark3 ฯลฯ แล้วจับอาการดู ถ้ารันผ่านหมด ก็เพิ่มไปเรื่อยๆ ไม่ไหวค่อยเพิ่มไฟ

Comment

Working...
          X