Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost.Recon.Advanced.Warfighter2 ลบเกมส์ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost.Recon.Advanced.Warfighter2 ลบเกมส์ยังไงครับ

พอดีเอาไปลองลงเครื่องพี่อะครับ ลบออกไม่ได้

พอกด Unnistall เเล้ว มันให้ใส่ CD-Key เอาอันเก่าตอนที่ลงเกมส์ใส่ไป มันบอกไม่ถูกต้อง

ตอนนี้กลายเป็นว่า ลบเกมส์ไม่ได้ ใครพอทราบวิธีลบ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม

ไปลบที่โฟรเดอร์มันเลย..ยากหลาย...อิอิ

Comment

เกมส์แนวนี้ผมไม่ค่อยได้เล่นต้องบอกว่ายากมากมายครับ
      บังคับไม่ค่อยถูก - -

Comment

เหมือนกันเลยครับ ไม่ค่อยถนัดการบังคับบัญชา วางแผนลูกทีม

ถนัดแบบ เดินหน้ายิงให้คนเก่ง ๆ สั่งการมากกว่า ( BF2 )

Comment

เกมส์นี้ผมว่าแปลกๆอะ เดินยากยังไงๆก็ไม่รู้อะ

Comment

ปกติๆมันจะเดินเเบบค่อยๆย่างก้าวครับ...แต่สามารถวิ่งได้ โดยกด shift ค้างไว้....และถ้า ไม่ชอบสั่งการ ก้ลุยคนเดียวก้ได้ครับ..5555....

Comment

..

Originally posted by armyman View Post
              ปกติๆมันจะเดินเเบบค่อยๆย่างก้าวครับ...แต่สามารถวิ่งได้ โดยกด shift ค้างไว้....และถ้า ไม่ชอบสั่งการ ก้ลุยคนเดียวก้ได้ครับ..5555....
              เหมือนกันครับผม..

Comment

เหมือนผมเลย วิ่งๆไปก่อนพอเราสอยหมดแล้วค่อยสั่งให้ลูกน้องไปเคลียร์พื้นที่เพื่อมีเหลือตกค้างแล้วก็วิ่งนำไปลุยเดี่ยวต่อ

Comment

Working...
                X