Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงงง มากๆๆ X1650Pro 3DMark05--> 2100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by iamtheone View Post
    เข้ามาอ่านครับเป็นเกร็ดความรู้ เพราะว่ากำลังจะเปลี่ยนไปใช้ ATI อยู่พอดี
    ยินดีครับ ได้แชร์ความรู้กัน

ลากไปที่ 650/1575 ได้มา 5300 ครับ ขึ้นมา 200 (O_o)

Comment

ของผมน่ะครับ x1600pro o\c แบบสุดๆเลยครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ของผมน่ะครับ x1600pro o\c แบบสุดๆเลยครับ
        สูสีกันครับ ไม่หนีกันเครื่องผมคับ
        Driver ไรคับ?

Comment

จำบ่อได้แล้วครับ น่าจะ 7.4 หรือ 7.5 เนี้ยแหละครับ เพราะผมชอบ up ล่าสุด

Comment

ไดร์เวอร์ตัวเก่าบางทีอาจจะแรงกว่าตัวใหม่ๆ นะ เพราะมันเสถียรกว่า (ในบางรุ่นเท่านั้น)

Comment

Working...
            X