Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำบอร์ด AM2 ให้หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำบอร์ด AM2 ให้หน่อยงับ

วันศุกร์จะไปประกอบเครื่องใหม่ ช่วยแนะนำ บอร์ดที่เป็น AM2
    แบบธรรมดา แล้วก็ที่เป็น SLI ให้หน่อยครับ ตัวละไม่เกิน 6000 มีอันไหนมั่งคับ
    ช่วยลง รุ่น ของบอร์ดให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณงับ

ไม่เกินหกพันหรอครับ

ซื้อต่อของน้องผมมั้ย

Asus M2N32-SLI รุ่นรอง Top สุด ๆ ของ AM2 เลย ใหม่กิ๊ก ประกันเหลือสองปีกว่า

มือหนึ่ง 7500 น้องเค้าขาย 5500 ต่อรองได้ครับ (รุ่นนี้ SLI 16x สองช่องเลยนะครับ)

แต่ถ้าสนมือหนึ่งก็ Asrock Alive,Asus M2N-E รุ่นพิมพ์นิยมครับ

ถ้าเอา SLI ได้จริง ๆ ก็ต้องรุ่นข้างบนเต็มสองช่องที่ 16x

Comment

Working...
    X