Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยระหว่าง Andyกับ Tuniq (socket478)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยระหว่าง Andyกับ Tuniq (socket478)

ใช้ P4 (socket 478) 3.0E@3.6 ซิ้งค์เดิมๆอยู่ บอร์ด P4P800-E deluxe
    รหัส E ร้อนมาก เลยมองหาซิ้งค์ใหม่มาดับร้อนระหว่าง Andy กับ Tuniq ใช้ตัวไหนดี?
    และจะจับคู่กับพัดลมตัวไหนระหว่าง SS FM121 หรือ tt smart case ?
    จุดประสงค์เพื่อทำการคล็อกเพิ่ม และห้องไม่มีแอร์
    ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับผม

ฟันธงเรยครับ Tuniq เย็นกว่าแน่นอน

Comment

ความเห็นจากที่เคยอ่าน ๆ มา ถ้าห้องไม่มีแอร์ Tuniq เย็นดีนะครับ

แต่พัดลมเสียงดังนรกแตกจริง ๆครับ

Comment

Tuniq+SS FM121 ครับถ้าเคสกว้างพอ ถ้าเคสเล็กก็andyครับ

Comment

Working...
        X