Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาเรื่องS41 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาเรื่องS41 หน่อยครับ

ผมไม่สามารถปิดหน้าจอโดยใช้ปุ่ม Fn แล้วกด F3 โดยที่เราไม่ปิดบานพับได้อ่ะครับ จะทำไงดีครับ ผมใช้windown vista 32 bit ครับ พอดีโหลดบิทแล้วไม่อยากให้แม่เห็นจะปิดแค่หน้าจอแต่ไม่อยากปิดบานพับอ่ะครับ ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกทีครับขอบคุณมากครับ

ผมก็ไม่ได้ครับ
    แต่ผม set ใน power เวลาพับหน้าจอให้มันปิดจอ ก็เรียบร้อย

Comment

มันเป็นตัวส่งสัญญาณไปจอมอนิเตอร์ที่เราต่อครับถ้าไม่ต่อจอมันก็ไม่ตัดหน้าจอให้มืดครับ

Comment

ตัว f3 มานสลับจอไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
        X