Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบสเปคเครื่องที่เล่น cabal ได้ลื่นๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบสเปคเครื่องที่เล่น cabal ได้ลื่นๆครับ

อยากทราบสเปคเครื่องที่เล่น cabal ได้ลื่นๆครับ

บอกงบคร่าวๆด้วยก็ดีครับ

เกมมันไม่ได้กินสเปกขนาดนั้นครับ
    การ์ดจอกลางๆ ใส่แรมซัก 1G ก็เล่นได้แล้ว

Comment

เสปคตามลายเซ็นต์ผมเลย
      ตอนนั้นซื้อมาประมาณ 18000 ตอนนี้คงไม่ถึงแล้วมั้งคับ

Comment

spec ยังไงก็ได้คับ ยังไงก็แค่เกมส์ online
        ถ้าท่านเปิดต่ำสุดในเกมส์งบก็ 10000 นึงก้พอ
        แต่ถ้าเปิดสุดก็อาจจะเปง 13000 - 15000 ไม่เกินหรอก

Comment

6800GT ก็เหลือแหล่ครับ

เกมส์นี้เล่นตั้งกะเซิฟเกาหลีละครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=80065

ตาม link บนนะ เข้าเกมช่วงแรกจะกระตุกเล็กน้อย เหมือนมันโหลดมาไม่หมด รอแปบนึงก้อจะหาย จากที่สอบถามเพื่อนเจ้าของร้านเกม เค้าก้อบอกเป็นเหมือนกันหมด ส่วนสเปกก้อตามรูปด้านล้าง หัวแตกเลย

Comment

Working...
            X