Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi X1950pro รองรับDX10 หรือปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi X1950pro รองรับDX10 หรือปล่าวครับ

พอดีเครื่องผมใช้ Vista แล้วเมนบอร์ทมันก็เขียนว่ารองรับ Dx10 อ่ะนะ
    พอกดดู dxdiag มันก็เขียนว่าคุณใช้ Dx10 อยู่ แต่ผมที่งงอยู่คือว่า
    พอผมจะเข้าเล่น Lost planned ในโหมดDx10 มันกลับ Error ซะงั้น
    ผมจึงสงสัยว่าการ์ดจอผมมันรองรับป่าวหว่า -_-"

ไม่รองรับครับ

Comment

สงสัย MB จะมีVGAออนบอร์ด ที่รองรับDX10 หน่ะครับ X1950pro รับเเค่ 9 ครับ

Comment

DX9 ครับ

Comment

- บอร์ดมันก็เขียนไปงั้นๆ ละครับ เพื่อให้ดูน่าสนใจ จริงมันอยู่ที่การ์ดมากกว่าครับ
          - DXDIAG มันบอกแค่ว่าระบบปฏิบัติการตัวนี้ มี DirectX ตัวไหนอยู่ครับ ใช้ DX10 ได้ ไม่ได้ั มันอยู่ที่การ์ดจอครับ

Comment

DX9.0C ล่าสุดแล้วคับ

Comment

ไม่รองรับ DX10 ครับแต่มันใช้กับ vista ที่มี DX10 ได้ครับเหมือนกับเราลง WinXP ที่ใช้ DX9.0C
              แต่ว่าการ์ดเรายังซับพอร์ตถึงแค่ DX8.1 ไงครับก็เล่นได้แต่เรียกมาแสดงผลเกินที่การ์ดจอรองรับไม่ได้ครับ

ร้องเพลงนี้ไปพลางๆครับ(ทำนองคุณลำใย ของลูกนก สุภาพร)

ไม่รับก็ไม่ว่าแต่อย่ามาเรียกการ์ดลำใย

ฉันถามเธอจริงๆเธอมองการ์ดที่อะไร
              มองที่ชิป~~~~หรือว่ามองที่ฮีทซิงค์~~
              ฉันอยากรู้วันไหนตกรุ่นขึ้นมา เธอนั่นหนาจะเอาฉัน(การ์ดนะ)ไปขายเวบใด

Comment

555+

Comment

ฟังเพลงแล้วหายเครียดเลยพี่น้องครับบบบบ

Comment

Working...
                  X