Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผมเสียรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผมเสียรึเปล่าครับ

อยู่ๆแฮงค์ขึ้นจอฟ้ามีตัวหนังสืออะไรไม่รู้ บูตเข้าเซฟโหมดได้ แต่เข้าแบบธรรมดาไม่ได้ผมสงสัยว่าเป็นที่การ์ดจอรึป่าวครับ

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะขนาดคุณยังไม่รู้เลยว่ามันขึ้นว่าอะไร

Comment

OC รึเปล่าครับ ยังไงลองอ่านดูหน่อยครับว่ามันขึ้นว่าอะไร มันเตือนอะไรเรา

Comment

ต้องบอกด้วยครับว่าขึ้นยังไงทำอะไรอยู่ถึงเป็นไปปรับอะไรก่อนรึเปล่า

Comment

ก่อนหน้าที่จะขึ้นจอฟ้าคุณได้ไปปรับแต่งไรหรือป่าวครับ วธีแก้ เห็นมีคน โพส ไว้ กระทู้ ล่างๆ

ลองหาดูนะครับ วิธีแก้เพียบเลย

Comment

บลูสกรีนไม่ได้หมายถึงการ์ดจอเสมอไปนะคับ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...read.php?t=176

วิธีแก้ไข จอฟ้า โดยคุณ Zyth

Comment

ไฟไม่พอหรือเปล่าครับท่าน จอฟ้านี่มันหลายอาการนะครับ

Comment

Working...
                X