Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทสGalaxy8600Gts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทสGalaxy8600Gts

8600Gts @ 720/1000 ความเร็วเดิม ๆ ครับ 05 ,03 จะตามมาที่หลังครับ

galaxy นี้แรงมาแต่เกิดจริงๆ นี้ขนาดยังไม่ได้ o/c นะเนี้ย หุหุหุ

Comment

ต่อเลยครับ
      Last edited by Gearhead; 12 Jul 2007, 21:36:41.

Comment

เดิมๆเหรอเนี่ยะ .... โอ้มายก็อด

Comment

แรงมาแต่ในมุ้งเลย!!!

รอชมผลงานครับ

Comment

แรงสะใจ

Comment

ทำไมมานแรงมากมายเลยครับ รุ่นใหม่เดียวนี้แรงๆทั้งน้านเลย

Comment

ต่อครับ05,03 ....เดี๋ยวผล oc ตามมาที่หลังครับ ให้โหลด Riva tuner ก่อนครับลงวินโดใหม่มันเลยหายไป

Comment

ตัวนี้ใช่ตัว Galaxy GF8600GTS Zalman รึปาว อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ตัวนี้ใช่ตัว Galaxy GF8600GTS Zalman รึปาว อะ
                    แม้นแล้วครับ

Comment

อัดCPUต่อเลยงับท่าน เพราะดูท่าGTจะขยับเข้าใกล้GTSแล้วนะงับ....

Comment

Originally posted by TWK.
                        Originally posted by Auto Dark View Post
                        แม้นแล้วครับ
                        ของมันแรง อะ ทำใจหน่อยนะ ตัวนี้นะ
                        ที่แรกผมก็ว่าจะสอยตัวนี้ละครับ
                        ตอนนั้นราคามือ1 มัน 8500฿ มั้งนะ
                        ก็เลยได้ตัวนี้มือ2 มาแทน นะ 555 ^^ (วินฟาส 8600GTS 675/1000)

Comment

cpu ผมอัดแล้วครับได้ 3.3 work สุด เพราะแรมอ่อนรอตัวแรงอยู่ครับ ฮื่อๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            ของมันแรง อะ ทำใจหน่อยนะ ตัวนี้นะ
                            ที่แรกผมก็ว่าจะสอยตัวนี้ละครับ
                            ตอนนั้นราคามือ1 มัน 8500฿ มั้งนะ
                            ก็เลยได้ตัวนี้มือ2 มาแทน นะ 555 ^^ (วินฟาส 8600GTS 675/1000)
                            ผมซื้อมา 7800 ครับ

Comment

งั้นถ้าได้แรมเทพคงระเบิดเถิดเทิงแน่ๆ เหอะๆๆๆ
                              จะติดตามชมผลงานต่อเน้อ....

Comment

Working...
                              X