Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำหนดการขาย AMD ตระกูล BE ท่านใดพอทราบบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำหนดการขาย AMD ตระกูล BE ท่านใดพอทราบบ้าง

ตอนนี้ทนใช้ Sempron อยู่ 555+ มันอึดอัดครับ

ไม่ทราบว่าท่านใดพอทราบบ้างว่า ตระกูล BE มันจะวางขายเมื่อไหร่ครับในไทยนะครับ

ผมว่ามันคงจะใกล้ที่จะออกแล้วละครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เพราะว่าเห็นลดราคาของ X2 3600+ ลงมาต่ำมาก เห็นตอนนี้อยู่ที่ประมาณ23XXบาท

จะได้มีกำลังใจในการรอต่อไป กลัวว่าจะไม่นำของเข้าไทยนี่สิ จะเศร้าเลย
    Last edited by cap_zone; 13 Jul 2007, 20:20:52.

เร็วๆนี้แหล่ะครับ

Comment

นั้นจิคับไครู้บ้างจะได้ เลือกว่าจะเอาอันไหนดี อิอิ

ไครู้บอกทีนะจ๊ะ เห็นผลทดสอบแล้วอยากได๊ อยากได้

Comment

อีกประมาณ 1-2 สัปดาห์ข้างหน้านี้แหละครับ 2 รุ่น 2300, 2350 มีข่าวแว่วมาจากตัวแทนนำเข้า.... (ไม่บอกดีฝ่า) เดี๋ยวก็รู้เอง เอาเป็นว่าถ้าเข้ามาแล้วจะรีบมาแจ้งทันทีเลยครับ

Comment

ที่ญี่ปุ่นนะครับ

BE2300~ 2782บาทไทย
          BE2350~ 3367บาท

Comment

ไม่อัพ 939 แล้ว
            อัพทีเดียวเป็น AM2 เลยดีกว่า อิอิอิ กำลังถูก

Comment

เย้มาแล้ว....รอฟังข่าวมาตั้งนาน

Comment

วันนี้ผมไปพันทิพมา เห็นฺ BE2300 ขาย อยู่2-3ร้านครับ แถวชั้น4 แต่ราคาแพงจริงๆ ประมาณ 3600 บาท

ก็เลยสอย 3600+ มาซะเลย 2270 บาทเองครับ

Comment

มาแล้วครับ

Comment

มาใหม่ก็แพงนิดหน่อยเดี๋ยวก็ลด

Comment

หึๆๆ มาออกขอ เล่นใหม่เรื่อยๆเลย นะ เซง 3600 +

Comment

x2 3600+ เหลือ 2270 จิงเหรอครับ

Comment

Originally posted by BalZeBuB View Post
                          x2 3600+ เหลือ 2270 จิงเหรอครับ
                          กำลังเอามาอัดอยู่เลยครับท่าน สอยมาตอนประมาณ 5 โมง วันนี้ครับ

Comment

ไม่สนเรื่องเทคโนโลยีอะไรมากมาย ถ้าใช้แบบเดิมๆ ผมว่ายังไงๆ 3600+ ก็คุ้มที่สุดอยู่ดี ครับ

Comment

ว้าวๆๆๆอยากได้ๆๆ

Comment

Working...
                              X