Announcement

Collapse
No announcement yet.

การกลับมาของ Galaxcy 7300GT DDR3 (หลังจากส่งเครม อิอิ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไหน คะแนนครับท่าน ขอชมเลยงับ จะเทพแค่ไหนติดตามชมกันน่ะครับ

Comment

ผมก็อยากให้ดูนะ แต่คืนนี้ ส่งสัย SERVER OCZ ไม่เป็นใจ แค่จะเปิดเข้าเวปยังเป็น ชม

Comment

กว่าจะมาได้ ช้าจริงๆ วันนี้ SERVER อิอิ

620/1500 ผ่านทั้งหมดครับ (พัดลมเบอร์อ 3 เป่าอีดเลยนะครับ ความร้อนการ์ดขึ้นไม่ใหว) ถ้าไม่เอาพัดลมเป่าจอดที่ 610 /1500 ครับ

ที่ไม่ผ่านเสียดายคือ 630/1500 3D03 เน่า ตู้ปลาผ่าน แต่คะแนน เท่าเดิม 3D01 คะแนนตกครับ
        640/1500 ตู้ปลาผ่านอันเดียว คะแนนตกวูปเลยครับ ที่เหลือ จอดหมด
        650/1500 RIVA ไม่ยอมให้ใช้ ค่าความถี่นี้ครับ

ส่วน MEM 1500 ไม่สามารถ ไกลกว่านี้ได้ครับ 1510 นี้ภาพแตกแล้วครับ (เค้าได้กัน1600 เลยหว่า)

Comment

เท่านี้ก็แรงแล้วครับบบบบบบ

Comment

620 แนะ น่าจะเอา 650 เลยครับ พี่หนึ่ง

Comment

เดียวไป ขอไดร์เวอร์ เวอร์ชั้นที่เข้าได้กันสูงๆมาก่อน ครับ แต่จะเอาการ์ดไปคืนเจ้าของแล้วอะดิ ไม่รู้จะทันเปล่าครับ

Comment

ขอท้าสู้งับ (ล้อเล่นงับ ) อิอิ แต่ CPU มันไม่ช่วยดันดิ (แถม PCI-E 8x อีก) 720/1700 อันนี้สุดๆของชิบแรม 1.4 แล้ว (มั้ง) แต่ถ้าใช้งานจริงผมใช้แค่ 550/1600งับ

Comment

อิอิ พี่วิกรนี่ถ่อมตัวจังเลย ผมต่างหากที่ต้องให้พี่สอนลาก Chaintech 7300GT DDR3 ผมก็ตันที่ 660/1550 แล้วครับไปไหนไม่ได้แล้วที่จริงแอบผิดหวังอยู่ เมม มันลากได้น้อยจัง เอาคะแนนตู้ปลามาให้ดูครับ คะแนนอื่นไม่มี เพราะ ไม่มีโปรแกรมครับ พึ่งหัดลาก ต้องเรียนรู้จากพี่ๆอีกเยอะครับ ตอนนี้ ใช้งานปรกติที่ 560/1400 แต่ถ้าเล่นเกมผมจะลากขึ้นมา 660/1550 ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาครับผมนานๆจะเล่นเกมส์ซักทีครับ ส่วนใหญ่ชอบดูสารคดีผูใหญ่มากกว่า อิอิ

Comment

มาแบบแอบๆ
                    อดีต galaxy 7300GT DDR3 256M 128B @ 600/1600
                    *ตอนนี้ไปอยู่กับท่าน เจ้าหมูอู๊ด ละ

Last edited by TWK.; 18 Jul 2007, 19:33:46.

Comment

ยินดีด้วย วิกร ได้ของคืนแล้ว แถมแรงอีกต่างหาก เรายังมะกล้าลากเลย รอซื้อซิ้งแรมก่อน ค่อยลาก Galaxy 7600 GS DDR3 500/1200 เดิมๆ

Comment

แวะเข้ามาส่องครับ

______________________________________________________________
                        ชุมชนออนไลน์ชลบุรี

Comment

______________________________________________________________

Comment

Comment

Working...
                            X