Announcement

Collapse
No announcement yet.

Supply 500Wจะใช้กับHD2900XT ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Supply 500Wจะใช้กับHD2900XT ไหวมั้ยครับ

ผมใช้ Supply Super Flower 500W อยู่ครับ ว่าจะไปถอย ATi HD2900XT หน่ะครับ เลยอยากถามว่า Supply ตัวนี้จะเอาอยู่มั้ย อุปกรณ์อื่นๆผมใช้กับ MB abit IN9 32X-Max
    กับ HDD 2 ลูกครับ ขอบคุณครับ

ถ้าวัตต์เต็ม ไม่น่าจะมีปัญหานะคับ

Comment

น่าจะไหวครับ

Comment

ตัวเดียวไหวครับ PSU ยี่ห้อก็วัตเต็มครับ

Comment

ผมใช้ LIberty 500 ไม่เคยดับไม่เคยงอแงครับ

Comment

ตัว Super Flower 500W ตัวนี้จ่ายไม่เต็มครับ
            ไม่พอครับ

Comment

ลองใส่ใช้งานดูก่อนครับ เผื่อได้

Comment

ได้ครับๆ มาช่วยส่งเสริมอีกแรง

อุปกรณ์เสริมไม่เยอะคงไม่เป็นไรครับ

Comment

แล้วของ TK สัก 600 - 650 จะดีไหมครับ

Comment

Working...
                  X