Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ข่าวว่าราคา E6550 จะมาแทนที่ราคา E6320 จิงเป่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ข่าวว่าราคา E6550 จะมาแทนที่ราคา E6320 จิงเป่า

ได้ข่าวตามเว็บต่างๆๆว่า ราคา E6550 จะลง มาแทนที่ E6320
    จิงไหมเนี่ย และตอนนี้ E6550 ราคาเท่าไหร่กานคร๊าบ...

ionon.com โลด

Comment

ก็น่าจะจริงครับ เพราะมันก็คือ 6320 ที่ดัน fsb เป็น 333 เท่านั้นเอง

Comment

แวะเข้ามาส่องครับ

Comment

คุณ Deluxez เป็นอะไรมากมั้ย ผมเห็น ขุดหลายกระทู้ล่ะ

Comment

Working...
          X