Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ พี่น้องทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ พี่น้องทั้งหลาย

ตามรูปอ่ะครับ จะเข้าไปดูการ์ดจออ่ะ จะปรับแต่งมันสักหน่อย ทำไมมันเป็นแบบนี้ครับ งงอ่ะ ไม่เห็นเหมือนของคนอื่นเลยครับ ช่วยด้วยครับ พี่น้องทั้งหลาย

กดที่ start the NVIDIA Control Panel ดูยังครับ

Comment

กดแล้วมันเป็นแบบนี้ครับท่าน ทำยังไงละครับ งง ผมโหลดและลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดแล้วครับ

Comment

ไปกดที่ Control Panel User Interface เข้าไปเลือกเป็นแบบ Classic Nvidia Control Panel

Comment

Originally posted by underground View Post
          ไปกดที่ Control Panel User Interface เข้าไปเลือกเป็นแบบ Classic Nvidia Control Panel
          ขอบคุณครับท่าน ที่แนะนำข้าน้อยที่มีปัญญาเพียงหางอึ่ง

Comment

Working...
          X