Announcement

Collapse
No announcement yet.

*+-*P4 2.4 GHz+Board Asus P4VPMX เนี่ยปลดล็อก เพื่อที่จะ อัดคล็อกยังไงครับ*+-*+-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *+-*P4 2.4 GHz+Board Asus P4VPMX เนี่ยปลดล็อก เพื่อที่จะ อัดคล็อกยังไงครับ*+-*+-

คือใช้มาได้ 3 ปี แล้ว คอมประกอบ ร้านเขาล็อกมา ทำให้ผมปรับใน Bios เพื่อที่จะลอง โอเวอร์คล็อกดู แล้วทำไม่ได้ ต้องทำไงที่จะปลดล็อกได้ครับ *+-*+-*+-*

ร้านเขาล็อกมา.........ผมว่า bios มันไม่มีให้ปรับมากกว่ามังครับหรือบอร์ดมันไม่รับการโอเวอร์คล็อก

Comment

Working...
    X