Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านค้าออนไลน์สำหรับเด็ก ตจว. หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านค้าออนไลน์สำหรับเด็ก ตจว. หน่อยครับ

คือผมอยู่ ตจว.นะ ของแพงเกิน อ่ะ วอนชาว amd ช่วยแนะนำร้านค้าออนไลน์ ที่ถูกและน่าเชื่อถือ
    ช่วยหน่อยนะครับ

ท่านต้องการของมือ 1 หรือมือ 2 ครับ ถ้าซื้อผ่านเว็บไซต์ออนไลน์ ความเสี่ยงมันมีสูงครับ ถ้ามือ 1 แนะนำว่าซื้อผ่านร้านค้าดีกว่า ถ้าต้องการรายละเอียด PM มา ตอบตรงนี้ไม่สะดวกครับ (ผิดกฏ เดี๋ยวเข้าข่ายโฆษณา)
    Last edited by microsoft™; 15 Jul 2007, 01:39:55.

Comment

Working...
    X