Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหานิดหน่อยกับ LostPlanetTrial

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหานิดหน่อยกับ LostPlanetTrial

หลังจากลองโหลดตัว LostPlanetTrialDx10Setup มาจาก
    http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1639

หลังจากติดตั้งเสร็จเรียบร้อย พอจะรันมันขึ้นมา มันก็ขึ้นอย่างในรูปอ่ะครับ ผมก็ลองลบแล้วติดตั้งใหม่อีกทีมันก็ยังเป็นเหมือนเดิม ก็เลยสงสัยว่ามันเป็นเพราะอะไรเหรองับ
    คือว่าผมใช้ XP (DX9)นะ มันเกี่ยวกะว่าต้องเป็น VISTA(DX10)หรือเปล่าถึงจะเล่นได้
    รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ....

ตอนนี้ใช้ DX9 ตัวเนี่ยะอยู่งับ ไม่ทราบว่าต้องใช้เวอร์ชั่นไหนเหรองับ ถึงจะเล่นได้

Comment

เกี่ยวครับ เพราะxpมานมีแค่dx9อะ ถ้าหาตัวdx10มาลงได้ก็เล่น lostplanet dx10ได้ครับ

ส่วนdx9 ต้องลงตัวใหม่สุดเดือนJune2007ครับภึงจาเล่นได้

versionที่ท่านใช้ใหม่สุดแล้วครับ
      Last edited by ohm27; 14 Jul 2007, 15:46:22.

Comment

ถ้างั้นก็คือ ตัวนี้ที่โหลดมา ทำยังงัยก็เล่นบน XP มะได้ใช่ป่ะงับ....ว้าแย่จัง

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆงับ

Comment

รู้สึกมันจะมี 2 เวอร์ชั่นนะครับ ทั้ง DX9 และ 10 ลองดูครับว่าที่โหลดมาเป็นแบบไหน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            รู้สึกมันจะมี 2 เวอร์ชั่นนะครับ ทั้ง DX9 และ 10 ลองดูครับว่าที่โหลดมาเป็นแบบไหน
            เหอะๆๆๆ ผมดันโหลดตัวDX10มาอ่าดิท่าน นั่งโหลดอยู่ครึ่งวัน นึกว่าจะเล่นได้ อดเยย

ขอบคุณงับสำหรับความช่วยเหลือ

Comment

โหลดตัวเต็มเลยดีกว่าคับ อิอิ

Comment

Working...
              X