Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม 10 cm หาได้ที่ใหนครับ ได้ข่าวว่าไม่มีขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม 10 cm หาได้ที่ใหนครับ ได้ข่าวว่าไม่มีขาย

จะเอามาใส่กะ hyper6+ หาที่ใหนดีครับช่วยที อยากได้ 2500 รอบ ขึ้นไปอ่ะคับ
    ขอบคุณครับ

จริงๆก็มีผู้ผลิตบางรายทำขายนะครับ แต่ในบ้านเราไม่มีใครสั่งมาขายเท่านั้นหละครับ ก็คงเพราะว่าขายยากงัยครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
      จริงๆก็มีผู้ผลิตบางรายทำขายนะครับ แต่ในบ้านเราไม่มีใครสั่งมาขายเท่านั้นหละครับ ก็คงเพราะว่าขายยากงัยครับ
      ขอบคุณครับ

แล้วก็ต้อง จน เครียด เศร้า ต่อไป

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
        ขอบคุณครับ

แล้วก็ต้อง จน เครียด เศร้า ต่อไป
        ถ้ามีแบบledด้วยเนี่ย6+ขายดีกว่านี้แน่เยย

Comment

Working...
        X