Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกัน HD 2600XT DDR4 Crossfire !!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขนาดอีกช่องเปง 4x นะนี่แรงได้ใจจิงๆครับ...ถ้าวิ่ง 16x ละก็..แรงจนเวอร์เลยล่ะครับ...แรงจิงๆ

Comment

ATI รุ่น "โครตแรง"

จากเพื่อน "เค"

Comment

เอามาโชว์บ้างครับ
        ไม่ค่อยแรง ท่าน Oni_Tiruk อย่าว่ากันนะครับ

Originally posted by chillchill View Post
        ใจจริงผมกับคุณ oni_tiruk อยากได้ system ที่แรงกว่านี้มาเทสน่ะครับและผมว่าอันนี้ยังไม่สุดเพราะ
        1.Driver ยังไม่ค่อยสมบูรณืเท่าไหร่
        2.บอร์ดของคุณ oni_truck เป็น DFI Dark น่ะครับ Crossfire มันวิ่งแค่ 16x + 4x เท่านั้นเอง
        ถ้าเป็น DFI RD600 +Q6600 จะแรงกว่าขึ้นมั๊ย อยู่แถวไหนครับ เผื่อจะได้ไปลอง CF
        เจ้า HD2900XT กับ ท่าน Oni Tiruk บ้าง
        Last edited by PPEP4D; 15 Jul 2007, 14:33:49.

Comment

Originally posted by PPEP4D View Post
          เอามาโชว์บ้างครับ
          ไม่ค่อยแรง ท่าน Oni_Tiruk อย่าว่ากันนะครับ

ถ้าเป็น DFI RD600 +Q6600 จะแรงกว่าขึ้นมั๊ย อยู่แถวไหนครับ เผื่อจะได้ไปลอง CF
          เจ้า HD2900XT กับ ท่าน Oni Tiruk บ้าง
          แรงจริงๆ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
          pm มาบอกเบอร์ก็ได้ครับ เดวติดต่อไปครับ

Comment

มันดีตรงที่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม ไอ้2600XTเนี่ย

แต่เอามาต่อCF คงแด๊กไฟอยู่ดี

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
              มันดีตรงที่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม ไอ้2600XTเนี่ย

แต่เอามาต่อCF คงแด๊กไฟอยู่ดี
              แต่คงไม่เท่า 1950XT แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by Oni_Tiruk View Post
                แต่คงไม่เท่า 1950XT แน่นอนครับ
                ครับหลังจากถอด X1950XT ออกไปแล้วหันมาเล่น 8600GT เดือนนี้บิลค่าไฟมาแล้วครับลดลงเกือบ 300 บาทครับ

Comment

จิงง่ะพี่หรืออำกัน
                  กินเท่าตู้เย๊นประหยัดไปเบอร์ 5 ใช้ 6-8 เดือนเลยนะครับน่ะ

Comment

Originally posted by nicolas View Post
                    จิงง่ะพี่หรืออำกัน
                    กินเท่าตู้เย๊นประหยัดไปเบอร์ 5 ใช้ 6-8 เดือนเลยนะครับน่ะ
                    จริงครับน้องเขตเพราะบิลเพิ่งมาวันนี้ 1479 จดเมื่อ 12/6 ผมซื้อ 8600gt ราวๆปลายเดือน5 ค่าไปบิลที่แล้ว 1744 ครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                      จริงครับน้องเขตเพราะบิลเพิ่งมาวันนี้ 1479 จดเมื่อ 12/6 ผมซื้อ 8600gt ราวๆปลายเดือน5 ค่าไปบิลที่แล้ว 1744 ครับ
                      แหม่ท่าน เอา 2900XT ไปเลยไม่ต้องคิดมาก

Comment

คิดว่า HD2950 ออกมาจะ แซ่บกว่านี้ อิอิ

Comment

ถ้า PSU เป็น enermax 460 พัดลมคู่
                          cpu Q6600 DVD 1 HD 1 พัดลม 3
                          ไฟจะพอเล่น HD2600XT cross fire มั้ยครับ
                          (คือว่าเดิมมีHD2600XT อยู่ 1 ตัวแล้วครับ)
                          ถ้าพอจะได้ถอยออกมาอีกตัว ช่วงนี้มันลดราคาแล้ว

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=128698

ฮ่าๆๆ แอบมาโชมั่งเน้อ อิอิ 3850 ใบเดียวเที่ยวทั่วโลก 2600xt จะไปซื้อ มาอีกใบ สู้ขายแล้ว 3850ดีกว่าครับ ประหยัดค่าไฟ+เงินกว่านิดนึง

ตู้ปลา OC 800/920

OC 750/920

3DMark03

3DMark05

3DMark06

Comment

แวะมาชมครับ Hd2600xt d4 สนใจ Corssfire เหมือนกันครับ

Comment

ขุดมาทำไมครับเนี้ย

Comment

Working...
                                X