Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E มีการ์ดจอออนบอร์ดไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E มีการ์ดจอออนบอร์ดไหม

M2N-E มีการ์ดจอออนบอร์ดไหมคับ ถ้าไม่มี เมนบอร์ดตัวไหนมีอีกคับ นอกจากasrock alive

Asus M2N-MX มีการ์ดจอออนบอร์ดครับ

Comment

ไม่มีครับ

Comment

M2NPV-VM ครับ (VGA on D-sub, DVI) อยู่ประมาณ 32xx-33xx

Comment

แล้วตัวที่ว่าลากไปไหมคับ

Comment

X2 3600+ 3.0ยังได้เลย

Comment

M2NPV-VM
              M2NPV-MX
              ASRock ALiveNF6G-VSTA
              3ตัวนี้มีการ์ดจอออนบอร์ดตัวไหนลากดีสุดคับ CPU : X2 3600+ 65nmนะคับ

Comment

Asus M2N-MX ก็มีการ์ดจอออนบอร์ดครับ

Comment

แล้วตกลงตัวไหนลากได้ดีสุดนิ ในบรรดา เมนบอร์ดมีการ์ดจอออนบอร์ดนะคับ(พอดีไม่มีงบซื้อการ์ดจอ ต้องเอามาใช้ก่อน)

Comment

ASRock ALiveNF6G-VSTA

Comment

Working...
                    X