Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus x300se ลงไดรเวอ ati แล้วภาพเน่า(แตกเยอะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus x300se ลงไดรเวอ ati แล้วภาพเน่า(แตกเยอะ)

ใครแก้ปัญหาได้หรือเคยเจอที่ไหน บอกหน่อยนะคับ งง โหลด ไดรเวอร์มา ทุกเวอชั่นแระ ยังเน่า แผ่นแถม ก็เน่า ตอนไม่ลงไดรเวอร์ภาพไม่เห็นแตก จะบอกว่าการ์ดเสียก็ไม่รู้

ลองถอดการ์ดไปลองดูเครื่องอื่นที่ปกติดูครับ

Comment

ลอง OMAGA DRIVER ครับ ถ้ายังไม่ได้
      เครมครับ 100%

Comment

ใส่เครื่องอื่น ก็เหมือนแป๊ะๆ หรือว่า ต้องOC ให้เกือบขี้แตก ถึงจะใช้ได้ เหมือนโดนกระตุ้น ถึงจะเชื่อฟัง

Comment

Originally posted by SeeDDD View Post
          ใส่เครื่องอื่น ก็เหมือนแป๊ะๆ หรือว่า ต้องOC ให้เกือบขี้แตก ถึงจะใช้ได้ เหมือนโดนกระตุ้น ถึงจะเชื่อฟัง
          การ์ดเสีย ครับ เอาไปเครมครับ เดียวจะหมดประกันซะก่อน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            การ์ดเสีย ครับ เอาไปเครมครับ เดียวจะหมดประกันซะก่อน
            ตามนั้นครับ

Comment

Working...
            X