Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศุนย์ACER@พระราม 3/HDDเก่า@พันทิพย์/ไก่Mc@หน้าMajor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศุนย์ACER@พระราม 3/HDDเก่า@พันทิพย์/ไก่Mc@หน้าMajor

1.เอา notebook acer ไปส่ง claim มาที่พระราม 3 ครับ เอามาบอกว่าสะดวกดีมาก ศูนย์บริการใหญ่ คนใช้บริการไม่มากนัก ไป-มาสะดวก มีที่จอดรถ ติดถนนใหญ่ ใบส่งซ่อมมีเลขบัตรคิวในตัว กรอกๆแล้วนั่งรอ มีน้ำหวาน กาแฟ ชงให้ดื่มเหลือเฟือ ไม่เหมือน com7 อิอิ มี internet ให้เล่นรอ

สังเกตุป้อมตำรวจ ..โดนไป 500 บาท -*-
    Last edited by hutchan; 15 Jul 2007, 13:13:37.

2.เอาราคา HDD มือ 2 ประกัน 7 วันที่พันทิพย์มาให้ดูครับ เพื่อน พี่ น้องหลายท่านใน OCZ มีความจำเป็นต้องใช้สอยอย่างเร่งด่วนในบางกรณี
    Last edited by hutchan; 15 Jul 2007, 11:39:51.

Comment

3.นี่คือไก่ทอด McDonald's ชิ้นขนาดเท่า nugget 2 อันประกบกัน พอดีผมได้ซื้อมานั่งทาน พอเห็นปุ๊บก้อตกใจ เด๋วนี้ชิ้นมันเหลือแค่นี้เองหรอ? 7-8 ปีที่แล้วชิ้นมันยังพอจะเป็นมาตรฐาน หรือคิดไปเองครับ? เพื่อน พี่ น้องท่านอื่น ได้ชิ้นขนาดเดียวกับผมรึปล่าว??
      Last edited by hutchan; 15 Jul 2007, 12:57:25.

Comment

ไรหว่า

Comment

งงโว้ยยยยย

Comment

^
            ^
            อ่ะ..ดูกันได้แล้วคร้าบ ก้อบอกให้รอ ฮ่าๆๆ
            คือผม post จอง 3 rep แรกของตัวเองไว้แล้วค่อยมาเอารูปลงไง
            V
            V
            Last edited by hutchan; 15 Jul 2007, 11:41:00.

Comment

- - งง คับ

Comment

เป็นเอามาก

Comment

ต้องการจะสื่อว่าไก่ มัค-คุ-โด-นา-รุ-โดะ (คนญี่ปุ่นอ่านแบบนี้ครับ ไม่ต้องงง อิอิ) หรือ แม๊คโดนัล หดน้ำมันหรอครับ เมื่อเดือนก่อนก็ไป kfc ที่ mbk ชั้น7 ซื้อชุด199 มันเอาน่องไก่มาให้หมดเลย เห็นแล้วอนาถจิต โคดเอาเปรียบผู้บริโภคเลย

ส่วนศูนย์ ACER ที่ไปติดธุระจนลืมมารับ PSU อ่ะ อิอิ ไม่เป็นไรครับ ไว้พี่ว่างๆ มาเจ๊อะกันก็ล่าย

Comment

หุหุ ใครจาเอาเครื่อง acer ไปซ่อม แนะนำที่พระราม3ครับ มีที่จอกรถ สะดวกสบาย
                    เห็น ชอบไปที่พันทิพย์กันจัง ที่ก้อแคบ คนก้อแยะ ไปทีไรนั่งรอครึ่งชั่วโมง เกือบชั่วโมง
                    ใด้ไปที่พระราม 3มาที เหอๆๆพันทิพย์ มะอยู๋ในหัวอีกเลยครับ เหอๆๆแถมที่พระราม 3
                    มีน้องน่ารักๆๆๆอยู่ คนเสปกมาก ขอบอก ใครอยากเจอ ไปดูกานเองนะครับ

Comment

อยู่แถวไหนเหรอครับศูนย์ Acer ที่พระราม3

Comment

แหม............ทำไปได้

Comment

Originally posted by konicabook View Post
                          อยู่แถวไหนเหรอครับศูนย์ Acer ที่พระราม3
                          อยู่ใกล้กะโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงอะครับ ถ้ามาจาถนนนราธิวาสถึงหน้าโรงเบียร์แล้วก้อเลี้ยวซ้าย
                          ไปพระราม3 อีกประมาน 200-300 เมตรก้อเจอละครับ
                          ถ้ามาจาก ตลาดปีนังก้อ ตรงไปมานจาอยู่ด้านขวามืออะครับ แล้วไปยูเทริ์น ตรงสะพานข้ามแยกนราธิวาสอะครับ แล้วขับรถกลับมา อีกประมาน 200-300 เมตรก้อเจอละครับ
                          Last edited by basic; 20 Jul 2007, 07:48:13.

Comment

จัดแผนที่มาให้แล้วครับ

Comment

นึกว่าที่ศูนย์เขาบริการไก่ให้ลูกค้า เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                              X