Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบlost planet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบlost planet

เล่นได้แค่ด่าน1เอง อ่าคับ แบบว่า ภาพค้าง แต่ ผมลองขยับๆดูเสียงในเกมมันยังเล่นอยู่อ่าคับ แต่ภาพค้าง
    ใช้ 8800gts ram1gคับ เปนเพราะอะไรครับ ช่วยผมที อยากเล่นมั๊กๆ
    Last edited by Tenriyaki; 15 Jul 2007, 17:48:07.

directXกับdriverครับ ต้องใช้ DirectX June2007ตัวใหม่สุดครับ แล้วก็driver 162.15 ขึ้นไปครับ ตอนนี้มี162.18แล้ว

Comment

ผมยังใช่ 158 อยู่เลยครับ 8600GT อะ

Comment

8800GTS ผมก็เป็นเหมือนกันคับ ลงไดร์เวอร์ให้ขึ้นมาเปง 160.xxx คับ

Comment

เดียวผมลองทำดูครับ

Comment

เครื่องผมลงวินโดxpอ่าคับ ลงไดเวอร์160.xxxไม่ได้อ่าคับ(หรือป่าวหว่า?)ลองลงแล้วไดเวอร์ทำเครื่องพังเลยอ่า

Comment

uninstall driver เก่าใน
              add or remove hardware ก่อนนะครับ ค่อยลงใหม่
              เพราะตอนแรกผมก็เป็น จอฟ้า เลย
              ส่วน 8600gt เล่นได้ปกติครับ เห็นมันมีปัญหากับ 8800 หนะครับ

Comment

ก็โหลดตัวของXPสิท่าน มานไมได้มีแต่ตัวvistaนะท่าน

www.guru3d.com

Comment

Working...
                X