Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTS,GTX, Ultra

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTS,GTX, Ultra

ประสิทธ์ภาพ มันต่างกันเยอะไหม ครับ
    จะเอามาทำงานทางด้าน graphic

กำลังดู GTS,GTXอยู่ แต่ ไม่รุ้ ว่า ความสามารถมันต่างกับ Ultra เยอะไหม เพราะราคา Ultra มันแพง ผู้ใดรู้ช่วยผมที

.

ลองกดหาๆ ดูครับมีให้ดูเยอะเลย

.

Comment

Ultra มันแรงกว่า GTX นิดเดียวเองครับ แต่แพงกว่าเยอะเลยอ่ะ ไม่แน่ลองดู ASUS 8800 GTX Aquar tank ครับ ใกล้ๆตัว Ultra เลย แต่ราคาก็ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ
      Last edited by IX; 15 Jul 2007, 19:21:47.

Comment

ก็ผมเลงๆ ASUS 8800 GTX Aquar tank อยู่ เหมือนกัน ครับ ขอบคุณมากครับ

แล้วถ้า ซื้อ2 ตัวมาSLI มัน แรงขึ้นมากมั้ย ครับ ซักกี่เท่า

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
          ก็ผมเลงๆ ASUS 8800 GTX Aquar tank อยู่ เหมือนกัน ครับ ขอบคุณมากครับ

แล้วถ้า ซื้อ2 ตัวมาSLI มัน แรงขึ้นมากมั้ย ครับ ซักกี่เท่า
          แรงงงงงงงงงงงงงง

Comment

ไม่ลอง2900xt มั่งหรอ

Comment

ออ 2900xt ซื้อ มา ลองแล้วครับ แต่ รู้สึกจะแพ้ตัว 8800GTX [อยู่หน่อย] แต่ เป็นตัวที่คุ้มค่ามากครับ

แฮะๆ บังเอิญทุ่มทุนสร้าง ตอนนี้ อยากtest รุ่น 8800 แต่ไม่โดน จริงๆ ก็จะ รอ จนR700 หรือ 8900 ออก ครับ

Comment

อิจฉาพี่จังครับ ใช้เเต่ของเเรงทั้งนั้นเลย

Comment

งาน 3d อ่ะครับ แต่เปลี่ยนครั้งนี้ คง ไม่เปลี่ยนอีกหลายปี T^T หมดไปเยอะ แล้ว

Comment

ซื้อ quadro มาซักตัว
                    แล้วก้ซื้อ 8800gtx ultra มาอีกตัว

มาเปลี่ยนกันใช้ ทำงานสลับเล่นเกม

ไปเลยสิคับพี่น้อง

ถอดๆๆ เสียบๆๆ

อ่ะ... ล้อเล่ง

Comment

โห ไม่ไหว ครับ Quadro มัน แพงมักๆT^T แถม หาซื้อยากอีกด้วย [ไม่รู้ว่าซื้อที่ไหน ]

แล้วอีกอย่าง 8800 GTX นี่มันโม เป็นQuadro ได้ป่ะครับ >.<

Comment

Quadro สั่งได้ที่ คอม7 ครับแพงโครตซื้อรุ่นธรรมดามาโมเองดีกว่าครับ

Comment

Working...
                        X