Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy 7900gs หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy 7900gs หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ

galaxy 7900gs หาซื้อที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ บอกชื่อร้านด้วยนะครับ แล้วรุ่นเป็นซิงค์ของZALMANก่ะรุ่นซิงค์ไม่ใช่ZALMANรุ่นไหนดีกว่ากันอ่ะ

ตลาดนัดแถวนี้ขายกันเยอะแยะ ครับ

OCZ Market นะ ถูกมากๆ

Comment

ร้านก็TKเลยครับแต่ในนี้ก็เยอะไป

Comment

hardware house ตรึมเลยคับ

Comment

galaxy 7900gs หาซื้อได้ที่hardware house

hardware house 5890ผมซื้อมาใช้ มีรูปให้ดู
          กับอีกตัว 5860

Comment

รบกวนฝากถามพี่ๆผมจะบันทึกเสียงจาก เดอะช็อค ลงคอมได้ผมจะใช้โปรแกรมอะไรครับและพอจะหาโหลดได้ไหมครับ รบกวนนอกเรื่องนะครับ

Comment

แล้วรุ่น5890ก่ะ5860 มันต่างกันตรงไหนอ่ะครับ รุ่นไหนใช้ดีกว่ากันอ่ะรบกวนตอบด้วยนะคับกำลังตัดสินใจจะซื้อ

Comment

ผมก็ไม่รู้อะไรมากหรอกครับ เห็นแพงกว่าก็น่าจะดีกว่าเลยซื้อมา อาจจะต่างกันที่พัดลมมั่งครับ
                ผมไม่ได้ไปซื้อเองด้วยฝากเพื่อนซื้อเลยบอกไม่ถูกเพราะไม่ได้ไปเห็นเองด้วยครับ
                คือผมอยู่จันทบุรีเลยฝากเพื่อนซื้อที่ชลบุรี
                เคยมีท่านอื่นมาบอกแล้วนะในกระทู้ของผมเนี้ยว่ามันต่างกันยังไง แต่ผมจำไม่ได้แล้วเเหละ
                รอท่านอื่นบ้าง

Comment

ก็แล้วแต่คุณอะคับ จะเอาซิงค์ หรือจะเอาโอเวอร์คล๊อกจากโรงงาน

แต่รุ่นซิงค์ก็ลากได้ใกล้เคียงคับ

Comment

รบกวนอีกนิดนึงนะคับ แล้วเคสนี่ใช้ของอะไรอ่ะคับกำลังไฟมันเท่าไหร่อ่ะที่สำคัญซื้อที่ไหนด้วยรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

Comment

ผมว่า Zalman ตัวนี้ไม่เยนเท่าไรเรย พัดลมหมุนเบ๊าเบา แรมร้อนจี๋

Comment

Originally posted by joke_010 View Post
                        รบกวนอีกนิดนึงนะคับ แล้วเคสนี่ใช้ของอะไรอ่ะคับกำลังไฟมันเท่าไหร่อ่ะที่สำคัญซื้อที่ไหนด้วยรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
                        350 watt วัตเต็ม / 450 watt+ โนเนมก็พอ

Comment

รถสวยจังคับ คุณCesc

Comment

[QUOTE=Cesc;814040]ผมว่า Zalman ตัวนี้ไม่เยนเท่าไรเรย พัดลมหมุนเบ๊าเบา แรมร้อนจี๋[/QUOTE

พัดลมหมุนช้ากว่าจริงหรือคับ แย่เลยอ่ะแบบนี้

Comment

Working...
                            X