Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่องพ่นสีหน่อยนะครับ T^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่องพ่นสีหน่อยนะครับ T^T

คือผมจะซื้อ Case ใสมาแล้วพ่นสีเป็นบางจุด

เราควรพ่น ด้านใน หรือ ด้านนอก ครับ เนื่องจากมันเป็น Case ใส

ใครมีวิธีพ่นยังไงบ้างครับ ถึงทำให้ออกมาแล้วดูสวย

ขอบคุณมากครับ

ถ้าเป็นผม ๆ พ่นด้านในครับ

Comment

เคสใสเป็นรอยง่ายนะครับ ถ้าพ่นด้านในสีจะสวยแต่เวลาเป็นรอยจะน่าเกลียด ถ้าพ่นด้านนอกเวลาขูดกับอะไรส่วนใหญ่สีที่จะโดนก่อนแล้วค่อยเป็นอัลคีลิค แต่เป็นผมจะพ่นด้านนอก

ไม่งั้นก้อใช้เป็นแผ่นสติ๊กเกอร์ติดแทนเอาครับ ^^" ลอกง่าย เปลี่ยนสีง่ายดี อิอิ

Comment

ลังเลใจ พ่น ไม่ถูกเลย - -*

Comment

แนะนำติดฟิลม์แบบรถยนตร์คับ อิอิ สวยแน่นอนเห็นฝรั่งมันทำ
          ปล.ฟิลม์มีไม่กี่สีนะคับ

Comment

สติกเกอร์จิง่ายดี

Comment

ติดสติ้กเกอร์เอาดีกว่าครับ

Comment

ติดด้านในหรือนอกครับ น่าสนใจดีครับ

Comment

ผมว่าติดฟิล์มก็สวยนะครับ

Comment

ฟิลิ์มเหลืองๆ จะแนวคับ ถ้า ไม่ก็ ไปร้านติดฟิลิ์มรถยนต์ ขอปันฟิล์ม สีอะไรก็ว่าไปคับ

Comment

สติกเกอ ง่ายดี หุหุ

Comment

Working...
                      X