Announcement

Collapse
No announcement yet.

SniperElite ท่านใดมีบทสรุปเป็นหนังสือ หรือจะชี้แนะผม รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SniperElite ท่านใดมีบทสรุปเป็นหนังสือ หรือจะชี้แนะผม รบกวนด้วยครับ

ผมอยากได้บทสรุป ที่เป็นหนังสือ หรือเป็นเว็บก็ได้ครับ

ผมติดอยู่ที่นึง ฉากไหนจำไม่ได้แล้วครับ

ที่เริ่มขึ้นมามันมองไปบนหอคอย แล้วผมทำยังไง สัญญาณเตือนภัยมันก็ดัง แล้วมีคนวิ่งออกมาแล้วมันก็โดนยิงตาย

อธิบายไม่ถูกครับ ไม่รู้จะบอกยังไงดี แต่เล่นยังไงก็ไม่ผ่าน คนที่วิ่งออกมาตายตลอดเลย

้ถ้ามีหนังสือ ผมก็จะขอซื้อต่อครับ หรือถ้ามีคำชี้แนะให้ผมจะดีมากๆ ครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ __/\__

ผมก็ไม่ผ่านด่านนี้เหมือนกัน - -

แต่ผมเคยอ่านเจอ เห็นเค้าบอกว่า ต้องย่องๆ ไปซากตึกที่ซ้ายมือ แล้วให้ใช้ปืนเก็บเสียง ยิง ทั้ง 2 คนให้ ตาย ไวๆแล้วเข้าไปในหอคอยแล้ว เราจะต้องยิงคุ่มกันเพื่อนกี่นาทีไม่รู้ แล้วก็จะผ่านครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยเด่วผมว่าจะไปลองเหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลาครับ
    Last edited by kingza99; 16 Jul 2007, 17:55:19.

Comment

ฉากนี้ ง่ายๆ ๆคับ มันเริ่มต้นเลยมัง ไม่ย่อง หรือย่องกะได้แย้วแต่ความโปรคับ ป๋มใช้ ปีนเก็บเสียง ไล่ยิง แย้วรีบวิ่งไปบนหอคอยบนสุดนะคับ แย้วนอนรอ เข้าฉากเนื้อเรื่อง แย้วเรากะค่อย ใช้ไรเฟิล ยิงคุ้มกันเพื่อนจนกว่ารถจะมารับเพื่อนเรา (ระวังตอนรถจะออกจากประตูนะคับ จะมีทหาร สองตัว ค่อย ยิ่งให้รถเราพัง ค่อยเก็บให้ดี) รับรองถึงใจ เวลายิง ปีนเก็บเสียง + - ระยะ***ง กะว่าประมาณ 1เมตรหรือ 1.5 เมตร จะโดนหัวพอดีงับ(ระยะ 70m โดยประมาณนะจำม่ะได้ละจบนานละ) ดูระบะด้วยนะคับถ้าไกลกว่านั้นกะ +-เอง มีไร Pm ถามงับตอบได้ตอบ 555+

Comment

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านเลยครับ

แล้วระเบิดสีแดง (ด่านที่ต้องวางระเบิด) ทำยังไงให้มันระเบิดเร็วๆ ครับ เห็นมันขึ้นมาบอกว่า 10 นาที ผมจะต้องรอให้ถึง 10 นาทีเลยหรอครับ
        แต่เกมส์นี้มันสะใจสุด ๆครับ

ว่าแต่ จะเอาพวก tip ของมันออกยังไงครับ เวลาเริ่มเล่นใหม่ รำคาญมากๆ ครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

ขอบคุณคร๊าบบบ __/\__

(นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้ว เกมส์มันเก่าแล้วครับ แต่ผมพึ่งมาเล่น ^ ^)
        Last edited by soniconline; 16 Jul 2007, 22:42:22.

Comment

ใน option คุ้นๆ ว่ามีให้ติ๊กออกนะครับ tips เนี่ย

Comment

สะใจเวลาระเบิดขมอง..แล้วสโลว์โมชั่นมุมกล้องจับภาพตามลูกกระสุนพุ่งไปที่หัวเห็นชิ้นส่วนเศษสมองปนเลือดกระจายอ่ะ....อิอิ

Comment

Working...
            X