Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการใช้ NetLimiter V1.30

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีการใช้ NetLimiter V1.30

รบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะคะ
    ใครที่รู้จักโปรแกรม NetLimiter V1.30
    ช่วยสอนวิธีการใช้ด้วยค่ะ

หรือว่าท่านใดรู้จักวิธีการแชร์อินเตอร์เน็ต
    มี 1 IP แชร์ให้ลูก 40 เครื่อง ทำยังไงค่ะ ช่วยตอบทีค่ะ

(เน็ตช้าด้วยค่ะ)

เน็ตช้าที่ว่า ไม่ทราบว่าความเร็วมันเท่าไหร่เหรองับ เล่นแชร์ถึง40เครื่องเลย มีหวังไม่รอดแน่....

Comment

รบกวน ด้วยเช่นกันครับ คือ มี 6M แบ่งให้เครื่องลูก 3 เครื่อง รบกวนช่วยหน่อย ครับ

Comment

ใช้ windows7 กับการ์ดแลน 2 ใบ แชร์ให้เครื่องลูก ใช้ Netlimiter คู่กับ Ccproxy คุมแบนด์วิธคับ

Comment

Working...
        X