Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามตีมของ วิสต้าPack_Vista_Inspirat_1.1-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามตีมของ วิสต้าPack_Vista_Inspirat_1.1-

ไปเจอตีมของวิสต้ามาครับ Pack_Vista_Inspirat_1.1 ไม่ทราบว่าลงแล้ว

มีผลกระทบกับเครื่อง หรือเปล่าครับ เช่น เครื่อง อืด เครื่องโปรแกรม เจ๋ง ไรแบบนี้อ่ะครับ

มีใครเคย ลงตัวนี้ บ้างมาภามก่อนจะได้ไม่ต้องมาแก้ทีหลัง ขอบคุณมากครับ

- ลองลงไปแล้วเมื่อวาน ลงแล้ว เครื่อง อืด มากเลยๆ จะเห็น ชัดเลยตอนเขียน แคท. ดีนะทำ ซิสเต้มรีสสโตนเอาไว้ ห้ามลงเดขาดครับ

Comment

เป็นธรรมดาแหละงับที่ต้องอืดลงบ้าง แต่เราสามารถเข้าไปเลือกOptionเฉพาะที่ต้องการก็ได้งับ จะได้เบาเครื่องขึ้นกว่าเดิมหน่อย....

Comment

Working...
      X