Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูเสปก NB ทีครับ พอดีจะฝากเพื่อนหิ้วมาจาก usa ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูเสปก NB ทีครับ พอดีจะฝากเพื่อนหิ้วมาจาก usa ครับ

เพื่อนๆว่าเป็นไงครับ 16000 กว่า

อยากได้มั้งอะ

Comment

ราคาเหมาะสมดีแล้วครับ เป็นTablet PCด้วย แต่คงเอาไว้ทำงานหนักๆ แรงๆไหม่ไหว ถ้าเอาไว้พกพา งานPresentationก็สะดวกเลยครับ อีกอย่าง Tablet PCพวกนี้ ถือแล้วราศีนักธุรกิจจับนะครับ อิๆ

Comment

16000 เลยเหรองัป ทำแอบคิดว่าแพงอ่า ดู
        เพิ่มอีก 3-4 พัน ไปเล่น แลนเนโว ดีก่าเป่า
        ไอ้ตัวนี่อ่ะงัป http://www.overclockzone.com/spin9/o...re/lenovo1.jpg

Comment

Originally posted by specialty View Post
          16000 เลยเหรองัป ทำแอบคิดว่าแพงอ่า ดู
          เพิ่มอีก 3-4 พัน ไปเล่น แลนเนโว ดีก่าเป่า
          ไอ้ตัวนี่อ่ะงัป http://www.overclockzone.com/spin9/o...re/lenovo1.jpg
          Lenovoไม่ได้เป็นtabletนิ

Comment

ก้หัวข้อห้องเค้าบอก NB อ่ะงัป

Comment

ผมกำลังคิดว่า เป็น Pentium M Centrino เผลอๆรุ่นเก่าก่อน Dothan อีกหรือเปล่าไม่แน่ใจ ถ้าเป็นมือ 1 แต่ตกรุ่นขนาดนี้ก็คงค้างสต๊อคอย่างแรงเลยครับแต่ด้วยที่เป็น TABLET ก็ถือว่าไม่แพงครับ ราคาระดับมือสองกันเลยทีเดียว (ประกัน INTER หรือเปล่าครับเช็คด้วยนา เผื่อเข้าศูนย์โตชิบาไทยได้)

Comment

รับประกันแค่ 90 วันเองครับ ไม่น่าสนอะ มือสองป่าวอะครับ

Comment

ผมว่าเป็น เล่น NB ที่ราคาประมาณ 20000 จะคุ้มกว่า มากมายครับ

Comment

เป็นของ built มารึเปล่าครับ เช็คดีๆ ข้อมูลบอกว่า refurbished มันแปลได้หลายอย่างน่ะครับ
                    อาจจะเป็น ของ built มาใหม่ก็เป็นได้ครับ ประกันแค่ 3 เดือนด้วย ไม่ปกติเลยครับ

อีกอย่างไม่น่าจะถูกขนาดนี้

ปล.ถ้าของใหม่ล่ะก็อยากได้มากๆ

Comment

Originally posted by lovemachinez View Post
                      เป็นของ built มารึเปล่าครับ เช็คดีๆ ข้อมูลบอกว่า refurbished มันแปลได้หลายอย่างน่ะครับ
                      อาจจะเป็น ของ built มาใหม่ก็เป็นได้ครับ ประกันแค่ 3 เดือนด้วย ไม่ปกติเลยครับ

อีกอย่างไม่น่าจะถูกขนาดนี้

ปล.ถ้าของใหม่ล่ะก็อยากได้มากๆ
                      อ่า มานดีตรงไหนหว่า hd 40gb ram 512 P M 1.5 เองนะครับ ผมว่าไม่น่าเล่นน้า

Comment

Working...
                      X