Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องค่าเงินบาทกับราคา cpu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องค่าเงินบาทกับราคา cpu ครับ

แบบว่าอยากรู้ว่าราคา cpu มันจะลงรึป่าวน่ะครับจะได้รอซื้อพอดีคนบอกผมว่าตอนนี้ 30baht/1u$ อ่ะครับ

30 เลยเหรอ ถ้า30จริงส่งออกพังทั้งประเทศแล้วล่ะคร้าบบบบบบบ

Comment

ตอนนี้มัน 34 ไม่ช้ายเหรอ

Comment

ราคา ค่อย ๆ ลงนะครับผมเช็คดูราคาที่ เมกา ตลอด เพราะผมดูตัว Q6600 อยู่ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 450 เหรียญแล้วครับ อาทิตย์ที่แล้ว 480

Comment

30 บาท ซื้อ-ขาย ตปท.
          33 บาท ซื้อ-ขาย นปท.

Comment

ซื้อของต่างประเทศ ราคามันไม่เป๊ะ ๆ หรอกครับ ก็ตีราคาไปเลย 34 - 35 บาท เพราะต้องรวมค่าขนส่งอีก

Comment

วันนี้ 1 US$ = 33 บาท งับ

Comment

Working...
              X