Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนโง่อยากเปนเรื่องแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนโง่อยากเปนเรื่องแรม

คือว่าอยากจะทราบว่าแรมปลอมกับแรมจริงต่างกันอย่างไรคับ

และมีวิธีการสังเกตได้อย่างไรคับ

และมียี่ห้ออะไรบ้างคับที่เป็นของปลอมอ่ะคับ

ก็อย่าซื้อkington โอกาสเจอปล่อมยากครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ก็อย่าซื้อkington โอกาสเจอปล่อมยากครับ

งง ไม่เข้าใจ - -"

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        อ่ายแล้ว งง อ่าครับ

Comment

เหอะๆ งี้ kington ก็ขายไม่ออกดิครับ อุ๊ๆๆๆๆ

Comment

จริงๆๆ แล้วใช้งานได้เหมือนกัน หละแต่อาจจะไม่ดีเหมือนของแท้ เท่าที่เคยรู้นะครับ ถ้าจะซื้ออย่าซื้อที่สกรีน ว่าkingston ก็แล้วกัน

Comment

หมายความว่าไงอ่ะคับ

และจะสังเกตยังงัยไม่ไห้ถุกหลอกได้อ่ะคับ

Comment

Originally posted by tua View Post
                จริงๆๆ แล้วใช้งานได้เหมือนกัน หละแต่อาจจะไม่ดีเหมือนของแท้ เท่าที่เคยรู้นะครับ ถ้าจะซื้ออย่าซื้อที่สกรีน ว่าkingston ก็แล้วกัน
                -----------------------
                sceen คิงสตันแรมแท้ก้มีนะครับ มีทั้งใช้ชิปอื่น และชิปสกีนคิงสตัน เป็นของแท้ได้ทั้งหมดครับ และ ที่ไม่ได้สกีนว่าคิงสตันก็เป็นแรมปลอมก็มีครับ
                ยี่ห้อปลอมในเมืองไทยที่ปรากฏมามีแค่คิงสตันยี่ห้อเดียว ตามที่ wikorn บอกนั่นแหละครับ ยี่ห้ออื่นไม่มีของปลอมครับ เนื่องมาจากคิงสตันเป็นแรมที่แบรนคนไทยนิยมครับ(ทำไมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน อิอิ)
                ฉนั้นยี่ห้ออื่นไม่มีปลอมครับ
                แต่ถ้าคุณชอบคิงสตันก็เลือกดีๆดูที่ประกันศูนย์ที่ไว้ใจได้ อย่าง คอม7 ซินเน็ค อินแกรม ครับ
                ประกันศูนย์พวกนี้ไม่มีปลอมครับ เขาเป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างถูกต้องครับ
                ถ้าประกันร้านล่ะก็ เจอปลอมกันมาเยอะต่อเยอะแล้วครับ
                แต่ของปลอมก็เหมือนของแท้ทำงานได้เหมือนกัน บางคนไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไปครับ อิอิ

Comment

Working...
                X