Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในระยะยาวตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในระยะยาวตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Spark 8600GTS กับ Spark 2600XT ในระยะยาวแล้วเล่นตัวไหนดีกว่ากันครับ แล้วแตกต่างกันอย่างไรครับ ไว้สำหรับเล่นเกมส์--ดูหนัง

ถ้าระยะยาวก็ต้องหาการ์ดที่ประกันยาวๆครับ

Comment

ในระยะยาวพอๆ กันทั้งคู่ครับ (มันรองรับ DX10 ทั้ง2ตัว)
      8600GTS แรงกว่าทั้งผลเทส/เกมส์ (ส่วนมาก)
      2600XT แสดงภาพ VOD สูดดดดดดดดดด ยอด

ผลเทสด้านเกมส์

Last edited by TWK.; 16 Jul 2007, 20:28:28.

Comment

Working...
      X