Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดผมรุ่นนี้ DFI AD70-SC อ่าครับมันเป็นAGP4xจะใส่AGP8xได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดผมรุ่นนี้ DFI AD70-SC อ่าครับมันเป็นAGP4xจะใส่AGP8xได้ไหมครับ

ช่วยตอบทีนะครับจริงผมพอทราบว่า AGP8xใส่กะ บอร์ด4x ได้แต่ พอดีเพือนบอกว่ามา บ้างบอร์ด จะใส่ไม่ได้อ่าครับผมเลยไม่แน่ใจ กลัวไปซือมาแล้วใส่ไม่ได้ช่วยทีครับ

แนะนำให้ ยอบอร์ดไปเทสก่อนซื้อครับ บางบอร์ดไม่สามารถเปิดได้ก็มีนะครับชัวสุด

Comment

คือ ไม่อยากยกคอมไปอ่าครับ มีวิธี อืนไหมอ่า

Comment

มีครับ ซื้อมาวัดดวงครับ เลือกเอาครับ ว่าชอบ เสียวที่แรก หรือเสียวทีหลังครับ

Comment

ยืมของคนอืนที่เป็นagp8x มาลองแทนได้ไหมคับ

Comment

8x ของท่านเป็นรุ่นอะไรครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
              8x ของท่านเป็นรุ่นอะไรครับ
              ได้แต่ไม่เสมอไปครับ ผมโนมาแล้วครับ อิอิ

Comment

เอา รุ่นไหนก้อได้ อ่าขอให้ 256 ก้อพอ

Comment

Working...
                X