Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8500GT อยากเล่นเกม์โหดๆบ้างอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8500GT อยากเล่นเกม์โหดๆบ้างอ่ะ

พี่ๆครับ ของผม GF8500GT อยากเล่นเกมส์โหดๆบ้างอ่ะครับพอจามีเกมส์ให้ผมเล่นบ้างอ่ะป่าว ขนาด NFSC มันยังกระตุกๆเลยอ่ะครับ แล้วจาแก้ปัญหาอย่างไรอ่ะคร้าบบบบบ

รบกวนด้วยครับ

Comment

แล้วอยากถามพี่ๆนิดว่า ดิฟให้ได้คะแนนดีๆอ่ะเค้าทำอย่างไงอ่ะ (ต้องเร่งเครื่องดึงเบรคมืแล้วเลี้ยว) หรือป่าวอ่ะ

Comment

เกรงว่าตัวการ์ดจะไม่ไหวอ่ะดิท่าน

ลองเล่น Othello อย่างผมมั้ยอ่ะ ลื่นหัวแตกเยย เหอะๆๆๆ
        ปล.อ่ะล้อเล่งงงงงงงง

Comment

ปรับภาพให้ต่ำสุดเลย...อิอิ...

Comment

เล่นเกมโหดๆ ก็ Hitman, The Punisher ไงคับ
            อิอิ ล้อเล่นเน้อ
            ปรับต่ำสุดคับ ทำได้แค่นั้น ไม่ก็ลองลากดู(แต่ไปไม่น่าจะไกลเท่าไหร่ คงลงอีหรอบเดิม)

ดริฟภาคนี้เหรอ ไม่เคยเล่นอะคับ แหะๆ เคยแต่NFSUกะU2 กะจังหวะดีๆแล้วไปนิ่มๆเลย แทบไม่ได้ใช้เบรกมือ

เออ ลืมบอกไป ส่วนมากที่"กระตุก"เกิดจากแรมน้อยคับ ถ้าการ์ดไม่แรงพอมักจะ"อืด"
            Last edited by PUSH THE TEMPO; 17 Jul 2007, 12:05:27.

Comment

โซลเยอร์ออฟฟอร์จูน ภาคสอง..ก็โหดดีนะ...5555

Comment

อยากเล่นเกมโหดคงต้องรอCrysis แต่VGAของท่านคงเอาไม่อยู่

ปล.คาดว่าตัวผมนั้นก็คงอดเล่น

Comment

ลอง lost planet ดูแล้วปรับกลางๆน่าจะเล่นไหวอยู่นะ

Comment

ซื้อ8500gtมาเล่น สู้ไปถอย7900gsมาใช้ไม่ดีก่าเหรอครับ การ์ดมันชิพห่วย

Comment

Originally posted by vtot View Post
                      ซื้อ8500gtมาเล่น สู้ไปถอย7900gsมาใช้ไม่ดีก่าเหรอครับ การ์ดมันชิพห่วย
                      เอ่า ก็อาจจา ไม่มีตัง อิอิ

Comment

8500GT ตัวไหนอ่า DDR2 หรอ

Comment

DDR2 งับ แต่มัน DX10 สงสัยจะออกมาเพื่อVista ^^

Comment

Working...
                          X