Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลืม password ครับ winrar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืม password ครับ winrar

ผมลืม password ของไฟล์ winrar ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธี carck หรือล้าง password ได้หรือเปล่าครับ

มันมีโปรแกรมหานะครับ แต่ว่าหานานมาก ผมตั้งไว้แค่ Cesc15 อะหาประมาน 8 ชม. อะครับ

Comment

เอาเมลมาเดียวส่งให้ WinRAR3.61 แบบไม่ต้องแคะ..แคก

Comment

ขอหน่อยนะครับ phol_nar@hotmail.com

Comment

Originally posted by U9WS View Post
          เอาเมลมาเดียวส่งให้ WinRAR3.61 แบบไม่ต้องแคะ..แคก

เขาถามหาโปรแกรมสำหรับกู้ pass ไฟล์ที่ ใช้ WinRAR บีบอัดไม่ใช่เหรอ ไม่ได้ของ Serial ของ WinRAR นะ

ส่วน จขกท. ตั้ง pass ไว้ยาวแค่ใหนละครับ ยิ่งยาวเวลาค้นหาก็ยิ่งนานนะครับ

Comment

ไม่แน่ใจน่ะครับ ถ้า pass ยาว ยิ่งใช้เวลานานเหรอครับ เอ..ว่าแต่ต้องใช้โปรแกรมอะไรครับ ขอแบบตัวเต็มน่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ต้องการโปรแกรมแกะพาสใน winral

อยากได้โปรแกรมที่แกะพาสในwinral ครับ เพราะมีไฟล์ติด พาสอยู่ ลืมนะครับ

Comment

Working...
              X