Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ คับ เครื่อง พี่ๆ ที่ oc เนี่ย ใช้ งบ ฯ เท่าไร คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ คับ เครื่อง พี่ๆ ที่ oc เนี่ย ใช้ งบ ฯ เท่าไร คับ

ผมก้อไม่มีอะไรหลอกคับ ก้อแค่ อยากจะถาม เท่านั้นเอง ผม มันก้อ แค่ Windows xp 2006 v.8 sp2 แถม สเปค ก้อ พื้นๆ

ตอนแรกที่ซื้อ ไม่ได้กะมาocหรอกงับ แต่พอเริ่มตกยุค อยากเล่นเกมใหม่ๆ+ภาพลื่นๆ เลยต้องocกันหน่อย เหอะๆ ซื้อตอนเดือน11/2005 ราคา30kหงะ แต่ถ้าซื้อตอนนี้นะ30kก้อเทพจังหูแล้ว

Comment

ตอนแรก ซื้อ 70K ได้สเปกเทพตอนนั้นมาตอนนี้ อัพมา ครบ 100K แล้วได้เทพเพิ่มมาหน่อย
      แต่ยังอยากเปลี่ยนแรมอีก 17K เฮ้อ แล้วมันจะใช้เงินเท่าไหร่เนี่ย

Comment

ตามกระแสครับผม..เห็นช้างปี้ปี้ตามช้างครับ เอ้ยยย.!!! ไม่ใช่ เห็นช้างขี้ขี้ตามช้างครับ -*-

Comment

ตั้งไว้แค่3หมื่น แต่งบบานปลาย เหอะๆๆๆ

Comment

ผมสอยมือ 2 เกือบทั้งเครื่อง ราคาไม่ถึง 25000 ฿ ครับ

Comment

Working...
            X